Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mshamba fulani

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by KAKA A TAIFA, Jun 3, 2011.

  1. KAKA A TAIFA

    KAKA A TAIFA JF-Expert Member

    #1
    Jun 3, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    JAMAA MMOJA ALIINGIA JIJINI ANATOKA MKOA BASI BAADA YA KUHISI JOTO KALI AKAJITOSA KWA NYUMBA ILIYOKUWA JIRANI MAMBO YAKAENDELEA HIVI:NINA KIU NAOMBA MAJI YA KUNYWA= MWENYUMBA AKAMJIBU YAANI MAJI YAMEISHA UMEBAKI MTUNGI TU,YEYE= BASI NAOMBA HATA HUO MTUNGI NINYE KIDOGO:shocked:
     
  2. Wa Nyumbani

    Wa Nyumbani JF-Expert Member

    #2
    Jun 3, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ama kweli, huyu jamaa ni mshamba. Apewe tu mtungi anywe kama ataweza.
     
Loading...