Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mshahara ya NIDA (data entry)

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by jino kwa jino, Mar 2, 2012.

  1. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #1
    Mar 2, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wana jf naomba kujua hawa jamaa wanalipa sh ngapi kwa hizi kazi za data entry zimeanza mwezi wa kwanza 2012
     
  2. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,707
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Mbona unatuzingua kama umeitwa nenda kafanye kazi .
    {"umeomba kazi umepewa kazi usione kazi kufanaya kama ukitaka kupata kazi acha kazi uone kazi kutafuta kazi"
     
  3. Going Concern

    Going Concern JF-Expert Member

    #3
    Mar 2, 2012
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 927
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 60
    duh... makubwa
     
  4. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #4
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ulipokuwa unaajiriwa hukujuwa mshahara wako utakuwa kiasi gani? Mbona unataka kusumbua watu humu Jf. Hebu ficha upumbavu wako
     
  5. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #5
    Mar 2, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hapana mkuu, kuna dogo kapata yuko mwanza wamempigia simu ila hawajamwambia mshahara
    na sasa anafanya biashara(ndogo ndogo) mwanza anataka kujua alinganishe faida ya biashara zake na huo mshahaea wa nida ajue kama apande basi aje au lah
     
  6. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #6
    Mar 2, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,567
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Swali chonganishi.
     
  7. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #7
    Mar 2, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    400,000
     
  8. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #8
    Mar 2, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    zi kupewa kazi hapo na hata kama wamekupa yaani humalizi wiki mbili.Mhahara ndo nini? unaandika as if unaogea nje bana...tulia !!! halafu mnaaanza kulalama oooh HR ananitaka kanifukuza kazi kuandika kwenyewe hujui ..Mhahara? lol
     
  9. Chenge

    Chenge JF-Expert Member

    #9
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135


    Mshahara ni sh 2,785,400/= kwa mwezi hapo ni baada ya makato yote
     
  10. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #10
    Mar 2, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nashukuru mkuu dadavua vizuri maana kaambiwa wanalipwa kutokana na kazi (form atakazi ingiza knye systeem/computer)
     
  11. Gwandalized

    Gwandalized JF-Expert Member

    #11
    Mar 2, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    yawezekana ikawa hivi maana mara nyingi data entry ndo huwa hivi
     
  12. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #12
    Mar 2, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mkuu mbona inasomeka vizuri au leo umeamkia calabash
     
  13. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #13
    Mar 2, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    there is no specific salary; ni juhudi zako, idadi ya fomu utakazo fanikisha kuingiza kwenye computer ndiyo ita determine salary yako.
     
  14. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #14
    Mar 2, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0

    mkuu ndio nilitaka kujua wanalipaje kwa form!
     
  15. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #15
    Mar 2, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    hahaaa calabash siendi bana .....midifildi wangu Furaha wamemstaafisha kwa manufaa ya umma
     
  16. korino

    korino JF-Expert Member

    #16
    Mar 2, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mhhhhh
     
  17. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #17
    Mar 3, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    115,000/=
     
  18. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #18
    Mar 3, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Sasa kama kapigiwa simu kaitwa, si aende akajadili mkataba? Ama awapigie na kuwauliza maswali yake? Malipo yanategemea na vigezo ulivyo navyo na uzoefu pia.
     
  19. M

    Miela Member

    #19
    Mar 4, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mshahara ni laki 4 + kidogo. Vp huyo dogo aliomba lini, maana hata mi nilipeleka application sio cku nyingi Mlinzi akutuambia interview ilikuwa jana yake na wanategemea kuchukua tena mwezi wa nne. Nahic washanimwaga, maana nilipeleka tu bila memo.
     
Loading...