Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mshahara wa UDSM umeingia jamani?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by JATELO1, Oct 5, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Wana-Jf,
    Naomba tu kuuliza kama mshahara umeingia tayari hasa kwa watumishi wa serikali kama waalimu wa pale UDSM, kwani kuna jamaa ni Lecturer na alichukua pesa yangu siku nyingi na kuahidi kunilipa mshahara wa mwezi septemba. Nimewasiliana naye lkn ananiambia kwamba mshahara bado haujaingia.

    Sasa naomba kama kuna mtu ana taarifa za mshahara kama waalimu wa UDSM tayari wameshapata mshahara naomba wanisaidie hizo taarifa.

    NB: Naomba wale wote watakaokwazwa na ombi langu wanisamehe, lkn naomba mnisaidie taarifa kama UDSM mshahara umeingia tayari au bado.
     
  2. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    wadau mbona kimya?
     
  3. FIDIVIN

    FIDIVIN Senior Member

    #3
    Oct 5, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Nia yako ni kudhalilisha watu e!!!!? Lecturer gani atakopa kwa mtu kama wewe huwezi hata kutunza siri?
    Acheni mambo ya kitoto.
     
  4. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Ni kweli kuanika deni la mtu hapa si uungwana. Hata hivyo si kila mfanyakazi wa UDSM ni Lecturer, kuna kuanzia Office Attendant hadi Vice Chancellor
     
  5. Az 89

    Az 89 JF-Expert Member

    #5
    Oct 5, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 1,551
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Watu wengine kwa kujisifia! Kwani ukiuliza tu bila kutwambia ulimkopesha mtu kuna ubaya gani, toka hapa usituletee uharo wako hapa
     
  6. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #6
    Oct 5, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Naamini hujanielewa wewe. Ni siri gani ambayo sijatunza? je kuna jina la mtu nimetaja hapo? mbona watu wanakopa benki na wanasema taasisi fulani watu wake wanaruhusiwa kuja kukopa. Nini cha ajabu Lecturer kukopa pesa kwa mtu mwingine kama mimi? inaelekea hujui tunavyoishi hapa mjini. Nani kakuambia kwamba Lecturers hawakopi? tena kwa mtu binafsi ambapo hakuna riba?

    Tatizo siyo lako, ndiyo maana nilitanguliza samahani kwa watu ambao kuelewa kwao kunaweza kuwa tatizo kuhusu ombi langu. Ungekuwa mtu makini ungeona ni jinsi gani andiko langu halikuandika jina la mtu na wala halijakusudia kumdhalilisha mtu, bali linauliza kama tayari Lecturers wa UDSM tayari wamepata mshahara ili niwasiliane na huyo jamaa anirudishie changu.
     
  7. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #7
    Oct 5, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    Bado...
     
  8. TEMPOLALE

    TEMPOLALE JF-Expert Member

    #8
    Oct 5, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bado haujaingia maana kuna taarifa kwamba Hazina wamekopa Exim Bank ili walipe watumishi wa umma na kwa mujibu wa taarifa ni kwamba mkopo umeshaingia jana wameanza kusambaza mishahara mawizarani ili kupeleka katika taasisi husika leo itaenda kwenye mabenki nadhani Jumatatu wanapata ikichelewa sana itakuwa Jumanne
     
  9. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #9
    Oct 5, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Ahsante sana ndugu yangu kwa taarifa na kwa kunielewa. Niwaombe wale wote ambao kwa kila jambo wanakuwa na negative perception waache kwani nilichotaka ni taarifa kama hii na siyo majibu yaliyo na mwelekeo hasi kama baadhi yenu wanavyofanya. Namshukuru huyu ndugu sana, kwani amenipa taarifa niliyokuwa nahitaji.
     
  10. M

    Manyema Senior Member

    #10
    Oct 5, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 169
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mshahara umeshaingia kwa wafanyakazi wa UDSM wenye account NBC sijui kwa bank nyingine, ila tatizo umekuja tofauti na watu walivyotarajia maana waelipa mshahara mpya lakini ni pungufu na kwenye dokezo lililosambazwa, na wengine wameshushwa hata ngazi za mshahara yaani ni vurugu tupu.
     
  11. k

    katalina JF-Expert Member

    #11
    Oct 5, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 264
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tupe namba yake tumpigie kumlizia kama amepokea mshahara.
     
  12. d

    deecharity JF-Expert Member

    #12
    Oct 5, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 808
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Mwezi huu hatupokei walisema wanaunganisha ya miez mi3 ili watupe yote so tutapewa december.
     
  13. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #13
    Oct 5, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nikipata mshahara nitakupa ndugu yangu
    Ungenitaja jina ungeisoma namba
     
  14. M

    Mundu JF-Expert Member

    #14
    Oct 5, 2012
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Unamdai kiasi gani?
     
  15. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #15
    Oct 5, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,013
    Likes Received: 1,956
    Trophy Points: 280
    Hii thread kiboko!!!!
     
  16. s

    souvenir Senior Member

    #16
    Oct 5, 2012
    Joined: Aug 24, 2012
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukitaka uadui na rafikio mkopeshe hao wanaoponda ni wale waliozoea kukopa bila kurudisha
     
  17. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #17
    Oct 5, 2012
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Wameshaanza kulamba toka jana hivyo wahi kabla hajamaliza
     
  18. Brightman Jr

    Brightman Jr JF-Expert Member

    #18
    Oct 5, 2012
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mshahara ni siri huwa hautangazwi.
     
  19. G

    Godwishes JF-Expert Member

    #19
    Oct 5, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mkuu,akikuwezesha,nirushie hata kwenye MPESA,mi nitakurefund nikipata kusimamia uchaguzi 2015. Wa Maraisi na wabunge.Kumbe unawakopesha ma lect.bila riba?
     
  20. K

    Kindimbajuu JF-Expert Member

    #20
    Oct 5, 2012
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 711
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    tello yaani pale UDSM walisha lipa posho tangu tarehe 26 mwezi wa tisa, jamaa anakudanganya komaa nae. labda sasa usubiri wa mwezi wa kumi
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...