Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mshahara wa serikalini

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mhandisi wa Umeme, Mar 12, 2012.

  1. Mhandisi wa Umeme

    Mhandisi wa Umeme Member

    #1
    Mar 12, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Habari wakuu,
    naomba kama kuna mtu anayejua ngazi ya mshahara PGSS 12-14 ni shilingi ngapi anisaidie!

    Natanguliza shukrani.
     
  2. tembeleh2

    tembeleh2 JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 768
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mimi hata sijui
     
Loading...