Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mshahara wa serikali PGSS 14

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mhandisi wa Umeme, Feb 4, 2012.

  1. Mhandisi wa Umeme

    Mhandisi wa Umeme Member

    #1
    Feb 4, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Habari, naomba mniambie PGSS 14 ni shilingi ngapi?
     
  2. Matango

    Matango JF-Expert Member

    #2
    Feb 4, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    SINA HAKIKA NA VIWANGO VYA SASA KUTOKANA NA NYONGEZA ZILIZOFANYWA. LAKINI NGAZI HIYO NI YA JUU KATIKA MAAFISA WA SERIKALI SENIOR/KARIBIA PRINCIPAL OFFICER. Mwenye figure akupatie
     
  3. escober

    escober JF-Expert Member

    #3
    Feb 4, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 391
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    am relatively sure hii kitu ni kama 1.2 million tz shs
     
  4. Mhandisi wa Umeme

    Mhandisi wa Umeme Member

    #4
    Feb 5, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Thanks wakubwa!!!!!!!!!
     
  5. chuki

    chuki JF-Expert Member

    #5
    Feb 5, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,690
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Sio bur, kuna kitu hapo, utakuwa wewe ni mtoto wa Fisadi umepata kazi TRA au BOT kama sio TANAPA.
     
  6. A

    Adelamick New Member

    #6
    Feb 5, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  7. E

    ESAM JF-Expert Member

    #7
    Feb 5, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    hii ni 1,180,400 hadi 1,294,400
     
  8. Mhandisi wa Umeme

    Mhandisi wa Umeme Member

    #8
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Hasanteni kwa majibu mazuri!
     
  9. Bablii

    Bablii Senior Member

    #9
    Feb 8, 2012
    Joined: Apr 19, 2008
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi naomba kujuwa tofauti ya PGSS na PUTS?
     
  10. E

    ESAM JF-Expert Member

    #10
    Feb 8, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Tofauti ni kwamba PGSS ni mfumo wa mishahara ya mashirika ya umma au wafanyakazi wasio wanataaluma katika vyuo vikuu (chini ya TCU) na taasisi za elimu ya juu za umma (chini ya NACTE). Na PUTS ni mfumo wa mishahara kwa wanataaluma wa vyuo vikuu vilivyo chini ya TCU na taasisi za elimu ya juu za umma chini ya NACTE zinatumia mfumo wa PHTS ila mafungu ya PHTS yako juu kuliko ya PUTS.
    Asante natumaini umenipata
     
  11. E

    ESAM JF-Expert Member

    #11
    Feb 8, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Kamateni kazi jamani kama mmezipata na muwatumike watanzania kwa moyo kwa mishahara hiyo si haba bwana, take home ni kama shilingi 790.... hadi 800...
     
  12. TWIZAMALLYA

    TWIZAMALLYA JF-Expert Member

    #12
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 399
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wale watu wa parastatal organisations wanaweza wakasema kitu maana hiyo iko applicable huko.Serikali kuu kuna TGS,TGTS,TGOS etc.
     
  13. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #13
    Feb 8, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Ohoooo............
     
  14. Bablii

    Bablii Senior Member

    #14
    Feb 8, 2012
    Joined: Apr 19, 2008
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ahsante sana, nimekuelewa vizuri... lakini mbona hata wasio wanataaluma (non-academic staff) katika vyuo vikuu, mfano UDSM kwa Lab scientists wanalipwa kwa mfumo wa PUTS?
     
  15. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #15
    Feb 9, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mkuu hapo kwenye nyekundu labda kama wameanza hivi karibuni. Lakini nakumbuka rafiki yangu wa karibu mwenye master degree aliyeajiriwa kama Lab Scientist hapo UDSM alikuwa analipwa kwa PGSS. Ili kuondoa pengo kubwa lililokuwepo kati yao na teaching staff ilibidi Lab. Scientist waongezewe kitu kinaitwa risk allowance kwenye mishahara yao na kuwafanya kuwa na take home sawa na teaching staff waliosawa nao kielimu.
     
  16. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #16
    Feb 9, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Lab Scientists wanalipwa scale inayoitwa PUSS, sio PUTS. Hata hiyo PUSS haiji automatically, lazima uombe re-categorization from PGSS to PUSS iwapo umefikia level fulani ya utumishi, na usipoomba utabaki na PGSS ambayo ndiyo ipo by defaulty. PUSS ipo juu kidogo kuliko PGSS, lakini ukipewa hiyo unaondolewa sifa za mafao fulani kama vile overtime (kama itakuwepo), kwani utakuwa umeingia scale ya seniors. Kuna watu hawapendi kwa makusudi kuiomba PUSS kwa mtego wa overtime, hata kama wamefikia level ya kuwa na sifa za PUSS! Hiyo PUTS kama ilivyoelezwa hapo juu, ni ya academic staff
     
  17. Bablii

    Bablii Senior Member

    #17
    Feb 9, 2012
    Joined: Apr 19, 2008
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ahsanteni wakuu kwa maelezo toshelezi!
     
  18. Bablii

    Bablii Senior Member

    #18
    Feb 9, 2012
    Joined: Apr 19, 2008
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu ikiwa Lab scientist na Teaching staff wenye viwango sawa vya elimu wanakuwa na take home sawa, nini faida ya kuwa teaching staff (wakati wanakazi kubwa sana kuliko lab scientists), imagine wanafundisha lakuni hawana overtime kama lab scientists, teaching staff wanafanya kazi za kusahihisha mitihani hadi majumbani kwao (wakati huo scientist anakula good time).

    Vile vile wanatakiwa wa publish papers ili wapande madaraja, lakn hilo halipo kwa scientist, scientist anapanda daraja kwa elimu yake na uzoefu wake kazini! Kwanini watu wanang'ang'ania kuwa teaching staff? Kwanini wasi ji re-categorize kuwa ma lab scientists?

    Kuuliza si ujinga!
     
  19. n

    nkwezi Member

    #19
    Feb 9, 2012
    Joined: May 8, 2007
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hata mie nimeshangaa kwa hilo. Labda ebu mtufafanulie vizuri.
     
  20. a

    abbaczo JF-Expert Member

    #20
    Sep 8, 2015
    Joined: Jun 21, 2012
    Messages: 1,324
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    PUTS 1, scale ya tutorial assistance, ni sawa na Shillingi ngapi kwa sasa
     
Loading...