Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mshahara wa serekali pgss 14-15

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mhandisi wa Umeme, May 8, 2012.

  1. Mhandisi wa Umeme

    Mhandisi wa Umeme Member

    #1
    May 8, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Habari zenu walimwengu,
    Naomba anayefahamu ngazi ya pgss 14-15 serikalini.

    Nashukuru sana.
     
  2. steveachi

    steveachi JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 3,357
    Likes Received: 838
    Trophy Points: 280
    kati ya 1.2 hadi 1.5m mzee gross salary,net c chini ya 1m kaka,kila la kheri,ukumbuke kuwatoa na wadogo zako,mungu atakuona
     
  3. Ronn M

    Ronn M JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naweza kufahamu TGS D?
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    May 9, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    haizidi 350k.
     
  5. +255

    +255 JF-Expert Member

    #5
    May 9, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,732
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Ni zaidi ya hiyo
     
  6. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #6
    May 10, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,226
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    tgsd ni 480000
     
  7. Q

    Quick Senior Member

    #7
    May 11, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 153
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    215,732 tshs
     
  8. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #8
    May 25, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,040
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    ngapi? specify
     
  9. M

    Memory Senior Member

    #9
    May 26, 2012
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Je PRSS 5 ni ngapi?
     
  10. g

    gwandi Member

    #10
    May 29, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari zenu humu,je mshahara wenye TGSG ni shilingi ngapi?
     
Loading...