Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mshahara wa polisi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mndengereko, Sep 17, 2012.

  1. Mndengereko

    Mndengereko JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 7,118
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    habari za wana jf hope mmeamka wazima mimi pia tafadhali kwa mtu yeyote amabye anajua mshara wa polisi kwa graduaetes naomba atuambie na sisi wengine tupate kujua,sitaki kujua mshara wa polisi kwa sasbabu za kisiasa bali ni kwa sababau zangu  binafsi please ningependa kujua hata kwa diploma 4m4 4m6 pia sio mabya akama kuna m2 anajua akatuambia mishahara yao na pia pesa ya kujikimu ktkt ya mwezi ni sh ngapi?
     
  2. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Peruzi peruzi hapo chini

    http://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-elimu-education-forum/294654-mshahara-wa-kuanzia-mtu-mwenye-degree-jeshi-la-polisi-2.html

    http://www.jamiiforums.com/habari-na-hoja-mchanganyiko/317645-hivi-mshahara-wa-askari-police-kwa-kima-cha-chini-ni-sh-milioni-ngapi-kwa-mwezi.html
     
  3. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #3
    Sep 18, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,434
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    bila shaka umechaguliwa kushiriki usaili utakao fanyika tarehe 24-28. Changamkia hiyo kitu usizubae dogo.

    Mshahara ni ngoma droo na idara nyingine zinazoajiri watu wengi na idara za Halimashauri. zaidi ya hapo kuna 150,000 katikati ya mwezi
     
  4. k

    kizerui Member

    #4
    Sep 18, 2012
    Joined: Aug 17, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dogo nenda polisi kwa sasa kikwetekawaweka jamaa mahali kwa pazuri kwa mfano graduate wa governemnt fresh ni tgs d ambayoni 480,000 lakini polisi graduete ni 600,000na kula resheni na posaho mbalimbali kwa ujumla dogonenda ccp utakulakama 850,000 kwamwezi hapo ni resheni pamoja na marurupupu mengine, mi naondoka kwa sababu sina hobe na upolisi but now unalipa kabisa
     
  5. Mndengereko

    Mndengereko JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 7,118
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    duh poa guys mpo dipu ila walizingua wenyewe kwenye intaview eti ktk watu 1600 wao wantaka watu 400 tu
     
  6. chumvichumvi

    chumvichumvi JF-Expert Member

    #6
    Oct 1, 2012
    Joined: May 6, 2010
    Messages: 760
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Walitaka kujua waliokuwa na ari
     
  7. Mselema

    Mselema Member

    #7
    Oct 1, 2012
    Joined: Sep 23, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umeuliza swala la Mshahara wa polisi ukisema sio interest ya kisiasa , sasa ni interest gani hiyo,
    au interest ya kuingia kazini kama polisi? kama ukiingia jeshini kwa interest ya kupata fungu nono kazi
    ya jeshi itakushinda. wale wenye tamaa ya pesa kiapo chao kinakuwa feki. ukitaka upate matatizo ndani ya jeshi la polisi weka
    tamaa yako ya pesa mbele jeshini halafu wakuchunguze ushtakiwe kijeshi bila jamii nyingine kujua,
    usipande vyeo, uwe na digrii yako kwa muda wa miaka 10 kazini bila cheo , nyongeza ya mshahara uisikie kwenye circular tu,
    kisha ukate tamaa, uanze kutafuta kazi nyingine, au ule rushwa at your own RISK au ufungwe au uache kazi, au uamue kuchukua bunduki ujitoe uhai. Kwa jina la baba na la mwana na la roho mtakatifu amina.
     
  8. Mndengereko

    Mndengereko JF-Expert Member

    #8
    Oct 1, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 7,118
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Poa lakin co ishu maisha popote
     
  9. caputein

    caputein Member

    #9
    Feb 22, 2014
    Joined: Jan 17, 2014
    Messages: 72
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ivi mishahara ya polisi (graduate) ni tsh. ngapi vile...?
     
  10. marxlups

    marxlups JF-Expert Member

    #10
    Feb 22, 2014
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 4,967
    Likes Received: 1,106
    Trophy Points: 280
    Wewe ni police? Je barua yako ya ajira haijataja ni kiasi gani unapaswa kulipwa? Au kuna police graduate anakupiga danadana tukusaidie kumdhibiti
     
  11. M

    Mbishi 4 real JF-Expert Member

    #11
    Feb 22, 2014
    Joined: Jan 16, 2014
    Messages: 387
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    567,000(TGS D) plus posho 150,000
     
  12. CYBERTEQ

    CYBERTEQ JF-Expert Member

    #12
    Feb 22, 2014
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 7,476
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 0
    Watu wanathaminisha maslahi, kama inalipa azae, kama hailipi aangalie maustaarabu mengine!
     
  13. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #13
    Feb 22, 2014
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kuna afande graduate hapo amewekwa kwenye mizani.
     
  14. CYBERTEQ

    CYBERTEQ JF-Expert Member

    #14
    Feb 22, 2014
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 7,476
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 0
    Hahahahaha! kama ndiyo mia tano basi hatoshi kibaba, lol!
     
  15. josephangetile

    josephangetile Member

    #15
    Feb 22, 2014
    Joined: Dec 23, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    kwa graduate ni 700000 kabla ya makato plus posho 150000
     
  16. r

    rolla JF-Expert Member

    #16
    Feb 23, 2014
    Joined: Apr 20, 2013
    Messages: 1,160
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Kama unafanya kazi sehemu tuambia unalipwa tsh ngapi kwa sasa? Kama ufanyi kazi tuambie ungependa kulipwa bei gan?
     
  17. E

    EJay JF-Expert Member

    #17
    Feb 23, 2014
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 694
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    751+150=901
     
  18. F

    Farudume JF-Expert Member

    #18
    Feb 23, 2014
    Joined: Jan 10, 2013
    Messages: 2,630
    Likes Received: 955
    Trophy Points: 280
    Huu Mshahara kama ni kwa Mwezi tusitegemee Ufanisi wowote wa kazi.Kama Graduate analipwa hivyo nina imani mwenye Elimu ya Diploma atalipwa chini ya 300,000/=.Kwa Mwenye Certificate na Kidato cha Sita ndio Majanga zaidi.Mshahara huu hauwezi kumshawishi Polisi akatae Rushwa kutoka kwa Wauza Madawa ya Kulevya,Majangili,Majambazi na Wahujumu Uchumi wengine.
     
  19. BUCHANAGANDE

    BUCHANAGANDE JF-Expert Member

    #19
    Feb 23, 2014
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 1,383
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Jamani mbona huo mshahara ni mwingi sana? Kwani police ana kazi gani ngumu? Kwenye mabenk graduate analipwa 500,000/600,000 before makato hakuna cha posho wala ndugu yake posho na kazi ni masaa 9 from saa mbili mpaka saa kumi na moja jioni.
     
  20. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #20
    Feb 23, 2014
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,562
    Likes Received: 3,781
    Trophy Points: 280
    1. Upolisi sio ajira kama kufanya kazi kwenye NGO.

    2. Kama unataka kufanya kazi Polisi bila kupenda kufanya kazi hiyo hata ungelipwa milioni kamwe hutofurahia maisha yako yote.

    3. Mishahara ya majeshi yote ni siri so ninaweza kukuthibitishia kuwa WOTE walioandika hapo juu wamekudanganya.

    4. Mishahara ya karibu sekta zote za serikali mi considerably midogo ukilinganisha na private sectors.

    5. Jichunguze tena kwann unataka kufanya kazi Polisi..motive behind (mshahara au kulitumikia taifa)

    6. Siku zote hata ungefanya kazi Price water hse coopers ama KPMG usifurahie mshahara wa kuajiriwa...try and make your own money. That way you will enjoy what you are doing and love your life.

    7. The best place to work, in the world, na ukalipwa mshahara mkubwa kuliko sehemu nyingine yeyote ni kichwani kwako. (Wazungu wanaita self employment). Una nini kichwani kwako? Ideas? ...hapo ndipo palipolala utajiri mwingi.

    8. Someone once said, "the richest place in the world is 'makaburini'" ..because that's where million dollar ideas are burried.

    9. Nikutakie kila la heri katika kuanza maisha (nasema hivyo kwakuwa najua siku hizi polisi wanaajiri fresh graduates). Ukitaka pesa nyingi hazipo polisi..hazipo KPMG...but ukitaka kuwa Polisi kwa sababu unapenda kuwatumikia wananchi basi nina uhakika Afande Semiono (mkuu wa ajira) atakupokea kwa mikono miwili.

    NB: Tanzania na rushwa vimetokana na watu wanaofanya kazi alimradi wapate kazi...si kwa sababu wanapenda kufanya wanachokifanya. #tafakari #chukuaHatua


    PM moderator, Mentor.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...