Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mshahara wa Police ngazi ya degree

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mateka, Sep 29, 2011.

  1. M

    Mateka Senior Member

    #1
    Sep 29, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 131
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Jamani wandugu kuna mtu anayejua kwa wastani mshahara wa Police ngazi ya degree holder ni sh ngapi?
     
  2. semali kisenga

    semali kisenga Member

    #2
    Sep 29, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni around 380,000 hadi 450,000
     
  3. j

    jnuswe JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,271
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    inatosha baada ya kupata jibu hilo , tusiendelee kuchimbua maisha ya hawa jamaa
     
  4. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Unataka ujiunge na jeshi hilo la polisi au ulikusudia nini kuuliza mshahara wa askari polisi ndani ya JF?
     
  5. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Aseme tumpe nondo.
     
  6. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Unataka ujiunge na jeshi hilo la polisi au ulikusudia nini kuuliza mshahara wa askari polisi ndani ya JF?
     
  7. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #7
    Sep 29, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    kwa manufaa ya umma.
     
  8. M

    Mateka Senior Member

    #8
    Sep 30, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 131
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wandugu asanteni kwa majibu yenu.
    nillikua na mpango huo wa kwenda lakini nilisitisha.
     
  9. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #9
    Sep 30, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    kwa nin?
     
  10. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #10
    Sep 30, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,450
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    mtanzania maslahi wewe.
    ungejiunga ili siku ukiwa mkubwa usaidie kusimamia michakato ya demcrasia nchini. Viongozi wengi wa jeshi shule hawana, wanaamini uongozi walionao ni fadhila za CCM ndo chanzo cha viongozi kuwa na upendeleo wa wazi kwa CCM na mara nyingi hutegemea kupewa vyeo zaidi.

    kuepuka hilo ni kuwa na jeshi lililojaa wasomi wanaoamini kuwa kiongozi jeshini sio fadhila ya CCM bali ni qualities alizonazo na hata kama akifukuzwa jeshini atapata kazi nyingine kwa kuwa ana sifa zinazostahili.

    tukiwa na askari mwenye imani hiii,

    1. wizi wa kura itakuwa ni historia.
    2. nguvu ya umma itaheshimiwa, wanachi watamchagua mtu kwa sera zake, lkn akishindwa kuzisimamia ataondolewa haraka sana na polisi wasomi watasimamia hilo tofauti na sasa.
    3. waajiri wabovu wataheshimu wafanyakazi wao.
    4. demcrsia ya kweli itakuwepo kwa vyombo vya ulinzi na usalama vitakuwa vinaendesha shughuli zao si kwa mazoea bali kwa kujali matakwa ya sheria na utalaamu wa hali ya juu-professionalism.
    5. katiba itaheshimiwa, kwamba vyombo vyote vitawajibika kwa wananchi tofauti na sasa vyombo vinawajibika kwa viongozi wa CCM-Ukiukwaji mwingine wa katiba yetu
     
  11. Jidu

    Jidu JF-Expert Member

    #11
    Sep 30, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,057
    Likes Received: 113
    Trophy Points: 160
    kwenye majeshi yetu mshahara hawaangalii una degree ama diploma wanachoangalia ni cheo chako tu!kwahiyo kila ngazi ya mshahara inatokana na rank uliyonayo wakati huo!
     
  12. EvJ

    EvJ JF-Expert Member

    #12
    Sep 30, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha kudanganya watu wewe,siku hz wanaangalia pia na level of eductn
     
  13. s

    sawabho JF-Expert Member

    #13
    Sep 30, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Kama bado umri unakuruhusu, nakushauri ujiunge kwa sababu hakuna sehemu utapata ambapo mshahara utatosha. Jinsi utakavyopata mshahara mkubwa na matumizi nayo yatakuwa makubwa. Ni vigumu kuishi kwa mshahara, piga hesabu uone. Mbona watu wanaopata kima cha chini katika Utumishi wa Umma hawajafa kwa njaa na kila siku wanawahi kazini, na wengine wanaendesha magari mazuri.
     
  14. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #14
    Sep 30, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ameuliza kwa nia njema tu.
     
  15. d

    dotwagu Member

    #15
    Dec 23, 2014
    Joined: Jul 15, 2013
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kumbe?
     
  16. Tmajuto

    Tmajuto JF-Expert Member

    #16
    Dec 24, 2014
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 280
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    polis hakuna mshahara wa degree bali kuna mshahara wa cheo hata uwe na masters utaanza na police constable ama WP kwa waschana, ukitaka mshahara wa degree nenda halmashauri
     
  17. mwambunnyara

    mwambunnyara JF-Expert Member

    #17
    Dec 24, 2014
    Joined: Sep 25, 2013
    Messages: 499
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 60
    Wewe unaongea usichokijua,kaa kimya,polisi name majeshi mengine wanalipa kulingana name elimu yako
     
  18. Tmajuto

    Tmajuto JF-Expert Member

    #18
    Dec 24, 2014
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 280
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    entry level polis na magereza unaanza na PC au WARDER jifanye mbishi!! isipokua jeshi la zimamoto,jwtz na idara ya uhamiaji!! polis kwa zaidi ya miaka 5 hawajawahi kuchukua graduate akaanza na ass insp!! uliza uambiwe
     
  19. Tmajuto

    Tmajuto JF-Expert Member

    #19
    Dec 24, 2014
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 280
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    utaanza na mshahara wa F IV utapanda baadae sanaa
     
  20. t

    tommyzo Member

    #20
    Dec 27, 2014
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
     
Loading...