Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mshahara wa Mtumishi wa Umma umeongezeka

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kichwa Ngumu, Jul 1, 2011.

  1. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mwaka 2010/11 mshahara wa mtumishi wa umma uliogezeka kwa 29% na kuna tetesi kuwa hata mwaka huu umeongezeka je wadau kama mmebahatika kuchungulia kunako husika umeongeza kwa kiasi gani? tuandae matumizi
     
  2. j

    juniorfeb18 Member

    #2
    Jul 1, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tetesi zinasema 40%
     
  3. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,618
    Likes Received: 3,882
    Trophy Points: 280
    Hahaha..we endelea kuongeza matumizi tu mkubwa! pesa ipo...
     
  4. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #4
    Jul 1, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Mkuu Kichwa ngumu tumsubiri mrembo wetu Hawa Ghasia jumatatu. Habari ya tetesi inaweza kuafanya tuanze kuongeza nyumba ndogo kumbe mambo ndivyo sivyo
     
  5. Mcheza Karate

    Mcheza Karate JF-Expert Member

    #5
    Jul 1, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 689
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    Sidhani kama utaongezeka kwa 40% ila muhimu ni kwamba mkullo alitueleza kwamba utaongezeka. usipoongezeka kwa kiwango cha juu ya 30% ni kutukejeli. Maisha yamepanda tutashindwa hata kupeleka watoto shule za kata.
     
  6. A

    Aine JF-Expert Member

    #6
    Jul 1, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kumbe ndivyo mlivyoooooooo!!!!!!!!!!
     
  7. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #7
    Jul 1, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    mi mwez huu kama vile kuna increment flani,sijui labda mambo ya kusahau amount iliyokuwa imebaki
     
  8. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #8
    Jul 1, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hata kama hiyo nyongeza ipo; ukilinganisha na upandaji wa kutisha wa gharama za maisha hilo ongezeko ni kama kukojoa baharini ukidhani waongeza maji; HAMNA KITU HAPO BWANA.....
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Jul 1, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,643
    Likes Received: 2,821
    Trophy Points: 280
    Subiri mwisho wa mwezi...
     
  10. M

    MPG4 New Member

    #10
    Nov 13, 2011
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna baadhi mishahara yao imekatwa sasa sijui kweli kama wameongeza au wamepunguza lakini maisha yamepanda sana sijui tunaelekea wapi na hii serikali yetu!
     
  11. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #11
    Nov 13, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Suala na kuwa makato linaweza kuwa nafuu. Mbaya zaidi kuna wafanyakazi wamepata mshahara kwa kuchelewa, tena uliopungufu karibu nusu ya take-home ukilinganisha na take-home za mishahara ya miezi kadhaa iliyopita. Hilo ni kama 8, tisa changanya na ugumu wa maisha....mmh!
     
Loading...