Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mshahara wa meneja barrick shillingi ngapi?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Polisi, Nov 20, 2011.

  1. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #1
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Wakuu najiandaa kufanya negotiation na barrick kwenye mojawapo ya migodi yao, naomba anayefahamu kuhusu masilahi yao kama vile mshahara, na allowances nyingine kwa mwezi kwa level ya managers. Nafahamu ni negotiable, nipe range ambayo naweza kukomaa nao ukizingatia mazingira ya kazi za pale. Kama take home plus allowances haizidi shilingi m3 niambie niache hata kwenda kwenye negotiation.

    pamoja sana
     
  2. myhem

    myhem JF-Expert Member

    #2
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    sawa mkuu naona umeamua kutukoga sisi wenye mishahara mbuzi! wenzio hata tukilipwa milioni moja tu tunashukuru.
     
  3. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #3
    Nov 20, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,447
    Likes Received: 895
    Trophy Points: 280
    Barrick ni moja ya wachimba madini wanaoiba sana. Unatuuliza humu jamvini ili tukupe mawazo gani wakati kwanza mie sikubaliani na wao kuwepo nchini?
    KWENDA ZAKO WEE MTANZANIA MWIZI
     
  4. YEYE

    YEYE JF-Expert Member

    #4
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ndugu yangu hz ni kashfa, hautaki kunigotiate ka take home hazidi 3M?, wakati watu wengine wanatafuta kazi hata za laki 2
     
  5. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #5
    Nov 20, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    umeneja wa post ipi? gross ya 4.7m ndi base ya managers watanzania..wazungu ni usd 8000 -9000.....
     
  6. MAGAMBA MATATU

    MAGAMBA MATATU JF-Expert Member

    #6
    Nov 20, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 591
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 60
    Mkuu mwaka jana alikuwepo meneja mkuu(General manager) alikuwa anaitwa Julie Shuttleworth kutoka Austaralia na alikuwa anapokea take home ya milion 200(mia mbili) sijui wa sasa ambaye ametokea CANADA analipwa kiasi gani, ila kiukweli kwa mfano kulikuwepo meneja mtanzania upande wa uchimbaji (mining) pale Buzwagi alikuwa analipwa milion 20(ishilini)japo naye kwa sasa kahama, ila kuzipata hizi nafasi za umeneja pale Barrick ni inshu tena siyo ndogo kutokana na utalaam unaotakiwa na experince kubwa inayotakiwa, sijui wewe una sifa gani mmmmhhhhh!!!!!!
     
  7. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #7
    Nov 20, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,069
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Barrick hawawezi kuondoka kwa kigezo cha sisi kukataa ajira,tena ndio tutakuwa tunawaraisishia kazi ya kuwaajiri wageni.
     
  8. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #8
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Kwa fikra hizi za kwako, tutaendelea kuibiwa sana. Kwa hiyo tususe na ajira ili waajiri wageni!
     
Loading...