Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mshahara wa Mbunge wa Tanzania ni shilingi ngapi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mlumendo obeid, Oct 27, 2011.

  1. M

    Mlumendo obeid Member

    #1
    Oct 27, 2011
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani naomba kufahamishwa juu ya mshahara wa mbunge baada ya makato ni sh.ngapi?
     
  2. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Niliwasikia Wakisema 2.3mill.
     
  3. M

    Mlumendo obeid Member

    #3
    Oct 27, 2011
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jaman naomba kufahamishwa kuhusu mshahara wa mbunge kwa mwezi kabla na baada ya makato yote ya kodi
     
  4. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Nasikiaga pesa mingi sana mangi!!
     
  5. M

    Mlumendo obeid Member

    #5
    Oct 27, 2011
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama kiasi gani?
     
  6. M

    Mlumendo obeid Member

    #6
    Oct 27, 2011
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Posho je?
     
  7. F

    FredKavishe Verified User

    #7
    Oct 27, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Pamoja na posho dr slaa alisema kipindi alipokuwa mbunge walikuwa wanapata si chini ya milioni 7
     
  8. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,619
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    7m kwa mwezi? zinakatwa kodi hizi pesa?
     
  9. F

    FredKavishe Verified User

    #9
    Oct 27, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    sijui kama zinakatwa kodi
     
  10. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kama posho ya Padre.
    OTIS.
     
  11. Wakuvanga

    Wakuvanga Member

    #11
    Oct 27, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Ukijumlisha posho ya jimbo na makokoro yote kama mafuta, refreshment inafikia 7m kwa mwezi.
     
  12. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #12
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,784
    Likes Received: 511
    Trophy Points: 280
    Taja kwanza mshahara wako wewe!
     
  13. Smartboy

    Smartboy JF-Expert Member

    #13
    Oct 27, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,110
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    7 mils
     
  14. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #14
    Oct 27, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    unataka kugombea ubunge?
     
  15. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #15
    Oct 28, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sijui takwimu zipi za kweli
     
  16. i411

    i411 JF-Expert Member

    #16
    Oct 28, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 751
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    nilisikiaga kitu kama 12m daa lakini wanaficha sana tusikodolee macho
     
  17. M

    Mlumendo obeid Member

    #17
    Nov 24, 2011
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thanks brothers! But nimeogopa sana! 7m afu watu wanaenda kulala tu inasikitisha sana!
     
  18. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #18
    Nov 24, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    mshahara halisi ni around 2.3 mili, kodi ikikatwa inabaki 1.6 milli. Wabunge wetu wanalipwa fair ukilinganisha na mabunge ya ukanda huu. Kenya kwa mfano, muheshimiwa anapokea laki 8 ya kwao, fanya mara 17 ili upate fedha za kibongo.
     
  19. Mapengo 17

    Mapengo 17 JF-Expert Member

    #19
    Nov 18, 2015
    Joined: Mar 28, 2014
    Messages: 1,234
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Kwani kwa sasa ni kiasi gani?
     
  20. l

    laki si pesa. JF-Expert Member

    #20
    Nov 18, 2015
    Joined: Jul 14, 2015
    Messages: 3,936
    Likes Received: 1,702
    Trophy Points: 280
    milioni 30, tena hazikatwi kodi
     
Loading...