Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mshahara wa hakimu

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Safety last, Jul 11, 2011.

  1. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #1
    Jul 11, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Wapendwa naomba kujulishwa mshahara wa Hakimu mwenye LL.B !shukrani kwa ushirikiano
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    250000tsh.
     
  3. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #3
    Jul 11, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    duh itakuwa kazi haki kupatikana ni after makoto au ndo mwanzo?
     
  4. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #4
    Jul 15, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    You are definitely not serious. Hapo unataka wasipokee rushwa? Unahukumu kesi ya mamilioni, mtu anakulengeshea milioni tano, utaiacha kwa mwendo wa laki mbili kwa mwezi?! These learnt Brodas and sisters are a big joke then! Chichemi.
     
  5. H

    Hute JF-Expert Member

    #5
    Jul 15, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,533
    Likes Received: 453
    Trophy Points: 180
    ni lakisita hadi laki tisa. pia inategemeana kama wewe ni resident magistrate, district magistrate na miaka uliyofanya etc. vilevile kama wewe ni incharge au hakimu wa kawaida..upo hapo...
     
  6. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #6
    Jul 16, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    ok mkuu shukrani kwa taarifa kwa anayeanza mkuu unarange vipi kwenye TJS after makato yote!?
     
Loading...