Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mshahara wa daktari (specialist) ni ngapi tanzania,in both private na public?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by KUNANI PALE TGA, Aug 30, 2010.

  1. KUNANI PALE TGA

    KUNANI PALE TGA Senior Member

    #1
    Aug 30, 2010
    Joined: Feb 6, 2009
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Habari wakuu,naomba nijue mshahara wa daktari bingwa(masters) kwa tanzania ni ngapi in private and public,na kuna channel zozote za kupata kazi?naomba nihabarishwe,asanteni.
     
  2. k

    kiber Member

    #2
    Aug 30, 2010
    Joined: Apr 15, 2010
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuanzia laki tano, huku majuu ni milion 4 kwa mwezi. :glasses-nerdy:
     
  3. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    uko wapi wewe
     
  4. m

    manyusi JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2010
    Joined: Mar 3, 2009
    Messages: 270
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    mkuu kama wewe ni daktari halafu specialist na hauko nchini nakushauri rudi bongo mshahara wa kuanzia ni mdogo ila kuna opportunity nyingi sana kwa specialist here in Tz,usiwe na fikira za kuajiriwa tu fikiria kkujiajiri baada ya muda mfupi,usiaangalie garama za kuanzisha hospitali kuubwa kwa muda mfupi hapana unaanza kazi unatafuta mahali unaanzisha clinic yako hata kwenye eneo la vyumba vitatu tu,si dhani kama utashindwa kulipa pango la milion tatu kwa mwaka kwa kukodi nyumba ya mtu na kufanya clinic unakuwa unatoa basic services kwa kuanzia wateja wako wote wanakuwa ni out patient then later utashangaa mambo yanavyokunyookea unaweza ng'ang'ania mshahara wa M4 majuu kumbe huku kuna M20 unaziacha bila kujua,bongo opportunity nyingi ila wabongo waoga kujaribu na wavivu kuamua wakihofia maisha magumu.
     
  5. KUNANI PALE TGA

    KUNANI PALE TGA Senior Member

    #5
    Aug 31, 2010
    Joined: Feb 6, 2009
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mkuu asante,upo wapi huko?unaweza niunganishia?
     
  6. KUNANI PALE TGA

    KUNANI PALE TGA Senior Member

    #6
    Aug 31, 2010
    Joined: Feb 6, 2009
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Manyusi asante sana kwa ushauri,nitafikiria hicho.Kiber hapo majuu ni bara lipi?unaweza niunganishia?asante.
     
  7. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #7
    Aug 31, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,091
    Likes Received: 1,116
    Trophy Points: 280
    Lakini ninavosikia mshahara wa intern ni laki 6!.. ila babu kama unaweza kufanya sweden nakushauri nenda info zote hizi hapa...
    Sweden | Residency Database nina mpango nikanye residency in gastroenterology au anaesthesiology coz i really dont want to go back in medical school kusoma tena miaka 7 ya bachelor of med & surgery inaumiza sana.Ila Issue zikibuma Tanzania itakuwa my final decision nikaanze moja kwenye internship alafu niingie darasani for masters
     
  8. Beauty

    Beauty JF-Expert Member

    #8
    Aug 31, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 537
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jamani hapa mdau anauliza kwa specialist ni hw much? kwasasa wengi wanaanzia (specialist) wanaanzia 2.5 million.
     
  9. KUNANI PALE TGA

    KUNANI PALE TGA Senior Member

    #9
    Aug 31, 2010
    Joined: Feb 6, 2009
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    njiwa asante sana.Butterfly,hiyo mshahara 2.5 m ni serikalini au private?kuna jamaa ameniambia mshahara wa specialist haujafika hata milioni.
     
  10. m

    mzeekijana Member

    #10
    Aug 31, 2010
    Joined: Nov 4, 2008
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa kawaida inaanzia laki 9-6million, inategemea na uzoefu, madaraka,nafasi aliyo nayo na wapi yupo
    Serikali za mitaa/halmashuri
    serikali kuu
    Taasisi
    Agency za serikali
    Faith based organisation
    NGO
    Proramme/project
    Private institution
     
  11. KUNANI PALE TGA

    KUNANI PALE TGA Senior Member

    #11
    Sep 2, 2010
    Joined: Feb 6, 2009
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    duh,yaani humu JF hakuna daktari bingwa kama memba au visitor ambaye anaweza kujibu swali langu kwa uhakika?kweli sasa na jua bongo madaktari bingwa ni wachache sana.
     
  12. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #12
    Sep 5, 2010
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    mshahara unatofautiana kutokana na fani aliyobobea(area of specialization) wa wanawake, 1.5m kianzio 2.5m mwenye uzoefu (referal gov hospitals) wengine wanaanza na 1.8m mpaka 3m kulingana na vyeo vyao na mahali walipo, mfano mishahara ya muhimbili inatofautiana na kcmc na bugando, wengi wao hawapendi mikoani na wanapenda part time zaidi kuliko ajira maana wanapata kulingana na idadi ya wagonjwa walio watibu, private hamna fixed scale ni bargaining na umaarufu ndo unaamua
     
  13. c

    cheGuavr New Member

    #13
    Aug 22, 2015
    Joined: Aug 5, 2015
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau m nimemaliza form 6 mwaka huu, nimepata gpa ya 4.7 pcb. Naomben ushauri kati ya medicine na petroleum chemistry ipi iko poa in term za ajra, mshahara mzuri nk.
     
Loading...