Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mshahara wa Computer System Analyst pale BOT

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Manyema, Sep 26, 2011.

  1. M

    Manyema Senior Member

    #1
    Sep 26, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 169
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    waakuu naomba kuuliza hivi mshahara wa Computer System Analyst pale BOT (bank kuu) ni bei gani hasa? maana nisije nikaacha huku nilipo kwa kushobokea jina tu kumbe hakuna kitu. Naomba kuwakilisha.
     
  2. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Inategemeana na uzoefu wako, lakini hautapungua laki nane kwa mwezi, take home
     
  3. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #3
    Sep 26, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    kwani taasisi za kiserikali si huwa wanalipa kwa kutumia TGS?
     
  4. M

    Manyema Senior Member

    #4
    Sep 26, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 169
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    mkmbizakwao nina kajiuzoefu ka miaka km miwili hivi..!
     
  5. P

    Prissy k Member

    #5
    Sep 26, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwan bot wametoa nafas zahyo ktengo jombaa
     
  6. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #6
    Sep 26, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    4.5m take home
     
  7. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #7
    Sep 26, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,843
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    take home laki 6.
     
  8. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #8
    Sep 27, 2011
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    subiri upate offer letter ndo uresign.
     
  9. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #9
    Sep 27, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,075
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    jibu hilo hapo juu,Lizy one,ohh two
     
  10. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #10
    Sep 27, 2011
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    inawezekananje ukafikiria kuacha huko uliko bila hata ya kupewa mkataba na hao BOT ambao una kiasi cha mshahara ndani yake? hebu fanya subira ukishapewa offer ndio uhamue mwenyewe na pia kazi si mshahara peke yake kuna vitu vingi inatakiwa uvitilie maanani kama benefits, nafasi za kusoma, carrier development, fursa za kujifunza vitu vipya, matibabu, assurance ya kazi, marupurupu, posho n.k
     
  11. l

    lerawi New Member

    #11
    Sep 27, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukalipwa take home laki 6 lakini marupurupu ni mara mbili ya mshahara.
     
  12. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #12
    Sep 27, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    marupurupu gani wezi tu......
     
  13. M

    Manyema Senior Member

    #13
    Sep 27, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 169
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    mkuu funzadume hapo umeongea wacha nisubiri offer letter yao kwanza...
     
  14. M

    Madcheda JF-Expert Member

    #14
    Sep 27, 2011
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 415
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Entry point mshahara ni 1.2M gross,ila kuna marupurupu na pia nafasi ya kukopa mkopo usio na riba si chini ya 30M,so mzee unaweza jenga mwaka wa kwanza kazini
     
  15. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #15
    Mar 29, 2015
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,843
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Vip mkuu ulipata au ulikua unataka kujua salary tu?
     
Loading...