Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mshahara wa care international ni shs ngapi kwa fresh graduate ? Nisaidieni wadau

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by E52, Apr 30, 2012.

  1. E

    E52 Member

    #1
    Apr 30, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nataka kujua mshahara wa care international ni shs ngapi kwa fresh graduate....natanguliza shukrani
     
  2. Planner

    Planner JF-Expert Member

    #2
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 296
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    well basic ni 925,000,take home 770,000 .
     
  3. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #3
    Apr 30, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,076
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Mkuu Care hawana hizo Daraja la Graduate wala Masters, Unaweza kuwa na Certficate ukawa unakula mashahara mkubwa kuliko mwenye Masters,

    Mishahara ya Care inategemeana wewe uko Idara gana madaraja yanaangalia wewe umeajiriwa kama nani na si elimu yako kabisa, na care hata kwenye interview huwezi ombwa vyeti vya academic
     
  4. snochet

    snochet JF-Expert Member

    #4
    Apr 30, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 1,233
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    du,hii kali,kuna mchongo wa kazi nini huko?tushtuane
     
  5. Mau

    Mau Senior Member

    #5
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 8, 2009
    Messages: 176
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kuna nafasi zilitoka hivi majuzi deadline ilikuwa tarehe 14 april vipi ndo wameshaita?
    Tujuzane
     
  6. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #6
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,793
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 145
    kwa basic ya 925 take home haiwezi kuwa 770 acha kudanganya wenzako, hata kwa gross package ya 925 bado net haifiki 700....
     
  7. Maishamapya

    Maishamapya JF-Expert Member

    #7
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Kilichoandikwa na Planner pamoja na Komandoo ndio ukweli wenyewe
     
  8. King2

    King2 JF-Expert Member

    #8
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ndo nani hao??
     
  9. kanyagio

    kanyagio JF-Expert Member

    #9
    Apr 30, 2012
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    kazi yoyote inategemea position e.g. director, manager, office, or assistant.
    so ulitakiwa uwe specific na position ndo watu watakusaidia kukupa highlight
     
  10. z

    zwagendaba New Member

    #10
    May 2, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani kazi na mshahara kipi kinaanza? Dogo acha mbwembwe kama umepata kazi nenda then mshahara utajua hukohuko. ukiona unakufaa piga kazi au ama la piga chini hyo kazi. Ama la waachie wenzio wanaosota vijiweni wakapige kazi.
     
  11. c

    chante Senior Member

    #11
    May 2, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mkuu unatudanganya..mimi hapa nalipwa 950,000/= na take home ni 702,000/= so labda kama unatumia tax table mpya ya 2012/2013 ambayo haijatoka na inayosemekana kuwa na viwango vipya vya kodi (nafuu)....
     
  12. King2

    King2 JF-Expert Member

    #12
    May 2, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    tushtuane mkuu..
     
  13. Planner

    Planner JF-Expert Member

    #13
    May 2, 2012
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 296
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
     
  14. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #14
    May 3, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,793
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 145
    Kaka huko sawa sawa, kijana atueleze vizuri mchanganuo wa makato hadi net pay ije hivyo, maana kila nikipiga mahesabu yanakataa, angesema mia 7 kasoro ningemuelewa
     
  15. c

    chante Senior Member

    #15
    May 3, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
     
  16. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #16
    May 4, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,793
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 145
     
  17. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #17
    May 5, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 7,265
    Likes Received: 2,177
    Trophy Points: 280
    Hii ndio mitanzania taahira inayorudisha nyuma maendeleo ya taifa hili. Hivi mshahara unatolewa kwa mikaratasi tunayopewa vyuoni au kazi tunazopangiwa kufanya?

    Basi kwa taarifa yenu, FHI360 wanamlipa dereva basic 800, je na huyo dereva angekuwa graduate wamlipe ngapi, 6m au?

    Nendeni mkafanye kazi sio kuuliza uliza mishahara. Vyeti vyenu vyenyewe ni vya makaratasi kichani hamna kitu, kazi kuja kujishaua hapa as if mna alternative ya kazi ingine ikiwa hiyo hamtatosheka nayo. Nyambaf kabisa!
     
  18. kwamtoro

    kwamtoro JF-Expert Member

    #18
    May 5, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 4,820
    Likes Received: 717
    Trophy Points: 280
    Ndugu zangu, yawapasa kuwa na format ya Resident Individual Tax Rates.
    [TABLE="width: 334"]
    [TR]
    [TD="class: xl69, width: 86, bgcolor: transparent"] [/TD]
    [TD="class: xl67, width: 121, bgcolor: transparent"] [/TD]
    [TD="class: xl65, width: 119, bgcolor: transparent"] [/TD]
    [TD="class: xl67, width: 119, bgcolor: transparent"] [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: xl69, bgcolor: transparent"]A[/TD]
    [TD="class: xl66, bgcolor: transparent"] 925,000.00 [/TD]
    [TD="class: xl69, bgcolor: transparent"] [/TD]
    [TD="class: xl67, bgcolor: transparent"] [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: xl72, width: 86, bgcolor: white"]B[/TD]
    [TD="class: xl67, bgcolor: transparent"] 92,500.00 [/TD]
    [TD="class: xl70, bgcolor: transparent"] 92,500.00 [/TD]
    [TD="class: xl67, bgcolor: transparent"] NSSF [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: xl69, bgcolor: transparent"]C[/TD]
    [TD="class: xl67, bgcolor: transparent"] 832,500.00 [/TD]
    [TD="class: xl71, width: 119, bgcolor: white"]A-B[/TD]
    [TD="class: xl67, bgcolor: transparent"] [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: xl72, width: 86, bgcolor: white"]D[/TD]
    [TD="class: xl67, bgcolor: transparent"] 112,500.00 [/TD]
    [TD="class: xl70, bgcolor: transparent"] C - 720,000 [/TD]
    [TD="class: xl67, bgcolor: transparent"] [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: xl72, width: 86, bgcolor: white"]E[/TD]
    [TD="class: xl67, bgcolor: transparent"] 33,750.00 [/TD]
    [TD="class: xl72, width: 119, bgcolor: white"]D * 30%[/TD]
    [TD="class: xl67, bgcolor: transparent"] [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: xl72, width: 86, bgcolor: white"]F[/TD]
    [TD="class: xl67, bgcolor: transparent"] 146,250.00 [/TD]
    [TD="class: xl72, width: 119, bgcolor: white"]E + 112500[/TD]
    [TD="class: xl67, bgcolor: transparent"] TAX [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: xl72, width: 86, bgcolor: white"]G[/TD]
    [TD="class: xl66, bgcolor: transparent"] 238,750.00 [/TD]
    [TD="class: xl70, bgcolor: transparent"] B + F [/TD]
    [TD="class: xl67, bgcolor: transparent"] Total Deduction [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: xl72, width: 86, bgcolor: white"] [/TD]
    [TD="class: xl66, bgcolor: transparent"] [/TD]
    [TD="class: xl70, bgcolor: transparent"] [/TD]
    [TD="class: xl67, bgcolor: transparent"] [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: xl69, bgcolor: transparent"] [/TD]
    [TD="class: xl66, bgcolor: transparent"] 686,250.00 [/TD]
    [TD="class: xl70, bgcolor: transparent"] A - G [/TD]
    [TD="class: xl68, bgcolor: transparent"] Take Home [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  19. E

    EVODIUS RWECHUNGURA Member

    #19
    May 5, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uliza uliza mambo ya sasa hayaitaji kukurupuka ni vyema uende mahara ukijua ndo umefika ila ukienda bila kulidhika utakikuta mala leo hapa mala kesho pale panga maisha ndugu fanya maamuzi sahii ukitaka maisha bora kaa sehemu moja kwa mda mrefu pato litaongezeka na utakua na maendeleo Kaza buti.
     
  20. U

    Uswe JF-Expert Member

    #20
    May 5, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
     
Loading...