Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mshahara UDSM mpaka leo ni kitendawili.....utawala wako kimya

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Magezi, Sep 4, 2012.

  1. M

    Magezi JF-Expert Member

    #1
    Sep 4, 2012
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,733
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ni masikitiko makubwa kwamba mpaka leo hakuna taarifa ni kwa nini mishahara hapa UDSM main campus hakuna. Wenzetu UDOM, SUA, MU, ARU vipi na ninyi bado????
     
  2. i

    ilonga JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 718
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 45
    Duce tayari toka jana.
     
  3. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #3
    Sep 4, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kutesa kwa zamu, usijali mwezi huu mshahara utawahi sector nyingine watakiona cha moto
     
  4. nkyalomkonza

    nkyalomkonza JF-Expert Member

    #4
    Sep 4, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 1,166
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Na nyie mmezidi kujikomba kwa CCM acha muone faida yake.
     
  5. BASHADA

    BASHADA JF-Expert Member

    #5
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 477
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Muce tayari tangu ijumaa jioni
     
Loading...