Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mshahara ss 2

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Akiri, Jan 25, 2012.

  1. A

    Akiri JF-Expert Member

    #1
    Jan 25, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,386
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    wadau kuna sehemu nimeona tangazo la kazi na wanasema kiwango cha mshahara ni SS 2 . hizo ndiyo sh. ngapi? kwa anayefahamu tafadhari nieleweshe.
     
  2. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #2
    Jan 25, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Acha Roho Mbaya weka kwanza tangazo ili na wengine walione, au weka source ndipo upate majibu.
     
  3. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #3
    Jan 25, 2012
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kweli mkuu!weka tangazo!au sema ni wapi!manake Jf ina member hadi serikalini huko!wewe sema ni shirika gani watu tutakumwagia bila fitna.
     
  4. v

    valid statement JF-Expert Member

    #4
    Jan 25, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Watu wanataka tangazo ilo uloona iyo kazi mdau. Liweke hapa basi wadau walione!
     
  5. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #5
    Jan 25, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hukusoma vizuri, jamaa wanatafuta mtangazaji wa Supersport 2 (SS 2)!
     
  6. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #6
    Jan 25, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    inategemea ni sector gani (afya,madini..nk) mkuu, ila hiyo SS 2 ni ngazi kubwa sana ya mshahara kwa mfano katika sector ya afya rank huanza na A1...Ambayo ni 150,000 - 200,000...sasa ukija rank ya B" unapanda zaidi,katika sector ya afya sidhani kama kuna hiyo rank ya SS 2 na kama ipo sijui atalipwa sh.ngapi kwani mwenye TGSH L" anakula 2.5 - 3 Mil..
     
  7. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #7
    Jan 25, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    True that!
     
  8. CPA

    CPA JF-Expert Member

    #8
    Jan 25, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 702
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    huyo ameona tangazo la kazi la TIRA. Kwa ngazi aliyoweka ni kazi ya record management assistant grade 2 au driver.
     
  9. R

    Rweye JF-Expert Member

    #9
    Jan 25, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,664
    Likes Received: 1,237
    Trophy Points: 280
    Kama hauelewi kwanini usiseme sijuhi alafu ukala kona?mara taja hiki mara kile mara una roho mbaya...cant believe this alafu huyu naye anajiita Gt

    Mkuu subiri watakuja wenye uelewa wa hiyo kitu na watakata kiu yako
     
  10. M

    Mopalmo JF-Expert Member

    #10
    Jan 26, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sema ni wapi ili iwe rahisi watu kukusaidia kwani siri ya nini mskaji au unadhan tutakuzibia? Hakuna atakayekusapoti kama unataja tu kifupi namna ile,acha hizo za kizamani
     
  11. A

    Akiri JF-Expert Member

    #11
    Jan 26, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,386
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    watu wenginge huwezi kumuelimisha m2 mpaka umshambulie roho mbaya ipi?
     
  12. A

    Akiri JF-Expert Member

    #12
    Jan 26, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,386
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    hujatulia
     
  13. A

    Akiri JF-Expert Member

    #13
    Jan 26, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,386
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    uko sahihi kabisa
     
  14. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #14
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    8,342 na haikatwi kodi
     
  15. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #15
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,135
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Mi ntaongezeaga sh.3 kila mwezi ili itimie 8,345 kaaamil..
     
  16. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #16
    Jan 26, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,137
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
Loading...