Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mshahara ni tsh. Ngapi?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mr.creative, Aug 29, 2011.

  1. M

    Mr.creative JF-Expert Member

    #1
    Aug 29, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 494
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jamani wa jf hivi walimu wenye diploma(DSEE) wanaanza na mshiko wa sh. ngapi kw mwezi?
     
  2. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    laki na 80 ukishakata kila kitu
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kuanzia laki take home..
     
  4. M

    Mr.creative JF-Expert Member

    #4
    Aug 29, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 494
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    Mkubwa mbona kidogo sana! are u sure?
     
  5. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #5
    Aug 29, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    ulidhan utalipwa laki 6? Kapige kazi, marupurupu wanafunzi na kuiba chaki kwa ajiri ya tuishen au kuwauzia mafundi cherehani.
     
  6. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #6
    Aug 29, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Kama 250000,nina msela wangu anapga hyo kaz na tangu aniambie miaka miwil ishapta so inawe ikawa imeongezeka.
     
  7. dedam

    dedam JF-Expert Member

    #7
    Aug 29, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    tgts c 287100/ kabla haujapanda mwezi 7.sasa hiv nafikiri itakuwa kama 320000/
     
  8. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #8
    Aug 29, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    hahaha masihara hayoo mkuu!!!
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Aug 29, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Weka maslahi ya taifa mbele na si maslahi binasfi mkuu...Uzalendo kwanza....Maisha ni kujipanga mie nawajua watu wanachukua take home kama 1.2m lakini hana hata kiwanja wala kausafiri ka kutembelea...maisha kombolele butua uwaokoe wenzako
     
  10. Lukas4

    Lukas4 JF-Expert Member

    #10
    May 20, 2014
    Joined: Aug 24, 2013
    Messages: 251
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hata hivyo wanampango wa kupunguza
     
  11. Stanboy

    Stanboy JF-Expert Member

    #11
    May 20, 2014
    Joined: Jul 4, 2013
    Messages: 461
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Acha ushamba post ya 2011 we una comment leo
     
  12. snipa

    snipa JF-Expert Member

    #12
    May 20, 2014
    Joined: Dec 10, 2013
    Messages: 4,103
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145

    Usipende ku kurupuka !
    Uwe unatulia kwanza nakuutumia ubongo wa mbele vizuri !

    LMFAO
     
  13. Ndokeji

    Ndokeji JF-Expert Member

    #13
    May 21, 2014
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 511
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    basic ni 320000 take home 180000 upo hapo teacher,hata hivo walimu ni wito.unapoamua kuwa mwalim ukiwaza mshahara lazima upate ukicha, maana kazi ilivyo ngumu mshahara majanga
     
  14. r

    raskaka Member

    #14
    May 21, 2014
    Joined: Feb 22, 2014
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Tusidanganyane kwakuwa wengi humu sio waalimu mim ni mwalimu mishahara iko hivi;
    Degreee anaanzia 589000
    Diploma anaanzia 377000
    certificate anaanzia 295000
    Hizo ni bila makato makato mpaka take home zinapungua sana tu
     
  15. riro23

    riro23 JF-Expert Member

    #15
    May 21, 2014
    Joined: Sep 16, 2013
    Messages: 398
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 60
    umedanganya apo kwenye diploma na certificate hata mi n mwl
     
  16. k

    komekaone Member

    #16
    May 21, 2014
    Joined: Sep 2, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    huu uzi ni kweli wa 2011 lakini kwa sasa mshahara ni degree 589000, diploma 432000 ctficate 344000 kabla ya makato
     
Loading...