Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mshahara ngazi ya Diploma

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by madata84, May 5, 2011.

  1. m

    madata84 Member

    #1
    May 5, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Habari zenu wana jf, naomba mnijulishe mshahara kwa ngazi ya Diplona ni kiasi gani kwakuanzia.
     
  2. m

    madata84 Member

    #2
    May 5, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nitafurahi kwa msaada wenu.
     
  3. Butola

    Butola JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Swali lako ni too general,

    Niseme tu itategemea ni Diploma ya Taaluma gani na pia Mwajiri ni nani,unless kama ni mwajiri ni serikali vinginevyo hauwezi kupata jibu la usahihi katika hili.

    Ushauri: Kuna watu unaowafahamu,waliokutangulia hapo chuo kwenye fani unayosoma na sasa wanafanya kazi, waulize hao.
     
  4. i411

    i411 JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 751
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    inategemea kazi unayofanya na taaluma uliyonayo na uzowefu katika hiyo kazi. sikuizi mshahara hauka fixed kwa kila mtu ni jinsi utakavyo juana malipo tuu kwenye interview
     
  5. m

    madata84 Member

    #5
    May 5, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Asante kwa ushauri ni Diploma ya Social Science, kuna tangazo la kazi nimelipata wanataka uandike na kiasi cha mshahara ni kwenye NGO
     
  6. m

    madata84 Member

    #6
    May 5, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Asante mwana jamii mwenzangu sijaariwa kabisa ndo ninaanza, kuna tangazo la kazi nimeliona humu jamvini na wanataka katika maombia yako uandike na kiasi cha mshahara nina diploma ya social science na nafasi ya kazi ni kwenye NGO.
     
  7. Butola

    Butola JF-Expert Member

    #7
    May 5, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usiogope sana mkuu, wewe andika kiasi unachodhani kitakidhi mahitaji yako na kukufanya uridhike na kuifanya kazi hiyo vizuri, jithaminishe mwenyewe.

    ONYO: Usije ukaandika fedha kidogo kwa sababu unahitaji saaana kazi na mwishowe ukaishia kuwa mnung'unikaji tu, by the way ata usipoajiriwa bado utaweza kufanya shughuli zako mwenyewe na kuwaajiri wengine, jiamini na uchukue hatua!!
     
  8. j

    johnmoney Member

    #8
    May 7, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Laki tatu tu
     
Loading...