Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mshahara mpya kutangazwa leo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Feedback, Jul 4, 2011.

  1. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #1
    Jul 4, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    OFISI ya Rais leo itawasilisha Makadirio ya Mapato na Matumizi kwa Mwaka wa Fedha 2011/12 bungeni, huku wafanyakazi wa umma, wakitarajia kusikiliza kiasi kilichoongezwa katika mishahara yao.

    Sekta binafsi vipi TUCTA wanasemaje.
     
  2. Makame

    Makame JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2011
    Joined: Jan 3, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huo mshahara utakaoongezwa utaweza kweli ku 'offset' effects za mfumuko wa bei?

    Uongo mtupu na uhadaa wa kiini macho.

    Watu wana njaa
     
  3. MAGAMBA MATATU

    MAGAMBA MATATU JF-Expert Member

    #3
    Jul 4, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 591
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 60
    Leo ni BAJETI ya ofisi ya rais menejimenti ya utumishi wa umma na utawala bora huku kila mfanyakazi jicho na masikio yao wakielekeza BUNGENI Dodoma
    kwa maslahi yao, miezi kadha iliyopita Rais Kikwete aliahidi kuwaongezea mishahara wafanyakazi wake huku akiwa amekaa na viongozi wa TUCTA
    na kuwahakikishia kuwa wasahau yote yaliyopita na wagange yajayo jambo ambalo lilifanya TUCTA kumualika Rais wangu Kikwete tofauti na
    mwaka jana.
    SWALI NI JE WATAONGEZA KAMA WALIVYOKUBALIANA KWA KIWANGO CHA TSH 315000 KWA KIMA CHA CHINI?????
     
  4. N

    Nkomoji JF-Expert Member

    #4
    Jul 4, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hayo ni lazima wayazingatie kama wanania ya dhati ya kuongeza mshahara vinginevyo ni usanii ule ule tulouzoea!
     
  5. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #5
    Jul 4, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kwa yeyote mwenye matarajio mema kwa serikali hii nampa pole, tuliahidiwa kwamba kodi mbalimbali za mafuta zitarejewa na kupunguzwa lakini huo kwa hakika ni ungo hali ya mafuta imezidi kuwa mbaya
     
  6. MAGAMBA MATATU

    MAGAMBA MATATU JF-Expert Member

    #6
    Jul 4, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 591
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 60
    Huuu mwaka wangu wa tatu serikalini lakini bado hata sijapandishiwa mshahara!!!
     
  7. Halfcaste

    Halfcaste JF-Expert Member

    #7
    Jul 4, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 955
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Duh ngoja niwahi kazini maana maisha yamepanda sana nikipoteza ajira ni issue.kamshahara hakatoshi nyumba ya kupanga usiseme,chakula ndo kabithaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!! Magamba wanaenjoy tu!
     
  8. hKichaka

    hKichaka JF-Expert Member

    #8
    Jul 4, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 200
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Asilimia 40% haitoshi labda waongeze 100%
     
  9. i411

    i411 JF-Expert Member

    #9
    Jul 4, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 751
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Chochote kill kitaongezwa ni bora kuliko kutoongezewa. Mimi naomba tuu waeke mipango sio wanatuongezea mshahara alafu wanachelewa kutulipa wakitafuta hizo hela na sisi tutaabikr
     
  10. Halfcaste

    Halfcaste JF-Expert Member

    #10
    Jul 4, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 955
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    yakipandisha mshahara yanapandisha gharama za maisha haya magamba,bora mshahara usipande na gharama za lyf zibaki palepale
     
  11. Halfcaste

    Halfcaste JF-Expert Member

    #11
    Jul 4, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 955
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Ndugu hii 40% umesikia wapi,nipe chazo mkuu
     
  12. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #12
    Jul 4, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    hawaongezi kitu hao, labda sh.26,000/=
     
  13. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #13
    Jul 4, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Mshahara ukipanda, bei za vitu navyo juu!! Nauli juu, haubaki na kitu. Hapo solutions ni kucontrol mfumko wa bei siyo hii brah brah za kisiasa kila sehemu. Ngojeni mtaona, ugumu wa maisha utaongezeka mara dufu.
     
  14. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #14
    Jul 4, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    hakuna upya hapo, hakuna nyiongeza yoyote leo!
     
  15. T

    The Priest JF-Expert Member

    #15
    Jul 4, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mi nategemea kuongezewa sh.18,000 tu kwa kiwango cha mshahara wangu..
     
  16. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #16
    Jul 4, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,619
    Likes Received: 2,802
    Trophy Points: 280
    Hakuna ongezeko hapo.....
     
  17. s

    sem2708 JF-Expert Member

    #17
    Jul 4, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 2,836
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Asilimia 40 ya UKWELI???
     
  18. J

    JikeDume Member

    #18
    Jul 4, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata mimi ninaomba uongezwe tu, kwani nimekopa gari na ninataka nikope tena benk kisha nikimbie
     
  19. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #19
    Jul 4, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Just like me! Hakuna jipya hapo, öngezeko ni 9,000/=
     
  20. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #20
    Jul 4, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,564
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Wanaweza kuongeza hata 500/=tu kama walivopunguza % ya kodi kwny mishahara ikaonesha effect ya sh. 1000 tu!/month.
     
Loading...