Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MSG zinazotumwa na mitandao ya simu.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kaboya Kenneth, Oct 26, 2009.

  1. K

    Kaboya Kenneth Member

    #1
    Oct 26, 2009
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu mimi nakelwa sana na msg za promo zinazotumwa na hawa jamaa hasa hawa tigo na zantel, na hata voda na zain nao wanaiga sasa, naona kwao zinalipa sana. sijui wenzangu mnazionaje?
     
  2. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2009
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,146
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Zinakera mno alaf zinajaza nafasi kwenye simu zetu,kibaya zaidi zinatumiwa kila siku badala ya kutuma kwa muda fulani kama mwezi moja kwa mara moja au mara mbili kuliko kila siku.Wapunguze kutuma mara kwa mara!!!
     
  3. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Inatakiwa kuwe na jinsi ya kukataa kupokea messages hizi, wapigieni simu mzikatae.
     
  4. N

    Nanu JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2009
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    If you happen to receive it just ignore it, do not spread by sending it. This people are creating those threads to meet their plans. as it is shared widely they earn more money!!!
     
  5. N

    Nzinyangwa Member

    #5
    Oct 27, 2009
    Joined: Aug 27, 2008
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kiswahili: Sio nakelwa: Tumia nakerwa
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    wao wanadhani sie tunazifurahia hazina faida kwetu
     
Loading...