Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msg kutoka kwa Jirani.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by MESTOD, Oct 30, 2012.

  1. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Jirani yangu aliniambia,

    "Samahani nahitaji mke wa mtu leo usiku,
    nyumbani kwangu kuna panya wananisumbua sana,
    maana nasikia MKE WA MTU NI SUMU."

    Ungekuwa wewe ungemjibu vipi huyu jirani yangu?
     
  2. B

    BatteryLow JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    kamchukue mke wa baba yake.
     
  3. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Umetisha kaka!!!!
     
  4. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Una maana mama yake?
     
Loading...