Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msg from 4238770736.

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Slave, Feb 5, 2012.

  1. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #1
    Feb 5, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Msg inasema"we have an important msg for you to know it call this number 004238770736 free. Shida yangu nahitaji kujua hizo namba za nchi gani? Na vodacom nao wana share na hao?
     
  2. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Nigeria 419 fraud achana nao wapigaji tu hao
     
  3. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #3
    Feb 5, 2012
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hata mm niliipata!ila sikuhangaika!manake najua watanizingua tuu!kuambiwa umeshinda Lottery wakat hujawah kucheza!
     
  4. P

    Popompo JF-Expert Member

    #4
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    halafu ukipiga sio free kama wanavyodai.naona ni staili mpya ya kuibiwa.
     
  5. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #5
    Feb 5, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    sina shaka kabisa kwamba hao ni wapigaji tabu yangu ni jinsi tcrs walivyo tuhamasishaga ku sajili namba zetu ili kuzuia uhalifu.sasa huu sio uhalifu?
     
  6. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #6
    Feb 5, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Inaonesha vodacom wanahusika maana ni watumiaji wengi wa voda ndo waliyopata msg hii.
     
  7. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #7
    Feb 5, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    tcra wanahusika tanzania, hiyo number si ya kwetu hapa tz
     
  8. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #8
    Feb 5, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    nimekupata kiongozi.je? kama wana jamiiforums,ndani ya jukwaa la educational,science and technology, hatuwezi kuzua hoja na kujiuliza kwanini msg hizi wametumiwa wateja wa vodacom pekee ?
     
  9. TheChoji

    TheChoji JF-Expert Member

    #9
    Feb 5, 2012
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 609
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    hata mimi wamenitumia jana.
     
  10. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #10
    Feb 5, 2012
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Sorry out of topic jina Lako.....PARACHICHI....nimelipenda.
     
  11. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #11
    Feb 5, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    he!! nsiande umefika mbali wewe.inamaana ume emage parachichi kwa kwa wali maharage au?
     
  12. tumlack

    tumlack JF-Expert Member

    #12
    Feb 5, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 684
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mim leo axubuh wameni2mia ile kupga pexa yote ikaisha
     
  13. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #13
    Feb 5, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,241
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mimi nimepata msg kama hiyo sasa hivi wakati nasoma hii thread toka namaba 0023222291099.

    Nawapotezea
     
  14. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #14
    Feb 5, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,241
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    pole sana, hawa jamaa ni wakora mno.
     
  15. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #15
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    serikali legelege uzalisha mfumo legelege.
     
  16. mzurimie

    mzurimie JF-Expert Member

    #16
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 6,152
    Likes Received: 1,557
    Trophy Points: 280
    scam watachukua pesa zao at times wengi hadi wanabadili namba sababu ukiweka pesa inaliwa.

    pigia operator waombe wakutoe as mara nyingi ukiipiga unakuwa unsubscribe kwenye vitu vyao na wanakua wanaku charge.

    jaribu hivyo ukiona bado unaliwa pesa na uweke kidogo kujaribisha

    Muhimu kujua huu ni utapeli

    ukigoogle

    232 is for Sierra Leone

    423 is for Liechtenstein

    42, Czech Republic
     
  17. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #17
    Feb 5, 2012
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    TCRA wao wamelala tu nafikiri wakishatoa licence wanarudi kitandani kulala bila kumlinda Mtanzania. Ujue ni ujinga sana TCRA wanafanya hasa katika hizi mobile operators. Nafikiri kuna 10% pengine ndio maana hawa jamaa voda tigo airtel nk. hata hawaogopi TCRA, ni kama jibwa pole. Kiberiti ni sh 50 tu lakini kiwanda cha kiberiti pia ujue kina Mkurugenzi yaani Director General lakini huwapenda walaji na kuhakikisha kiberiti kinakuwa kile kile mpaka uzeeke. Na anaheshima zake katika jamii. Lakini kama utakuwa mkurugenzi TCRA sisi tutajivunia nini watanzania haswa katika swala zima la mobile phone operators;
    1. kutuma msg zisizo msingi kwa wateja na kwa idadi hadi kuwa usumbufu/kero kwa mtumiaji .....TCRA kimya
    2. Customer care zote --holding up to forever without assistance na TIGO naambiwa huchaji customer care sh 50 per connection ....TCRA kimya
    3. Kuchezesha kamari katika simu za mkononi wakati nchi maskini ...TCRA kimya
    4. Mawasiliano kuwa si mazuri hasa voda kwa sasa ...TCRA kimya


    TCRA igeni basi TBS wameridhia CoC au sijui PVoc ili kumlinda Mtanzania asipate bidhaa kama za mobile operators hapa nchini nyie je mtatulindaje. Nafikiri mobile operators nyie toeni licence na quality of their product ifannye na TBS. Sasa hivi naanza kupata imani nao sana.

    Naomba kuwakilisha kero zangu hapa hapa.
    Asanteni kwa kunisoma.
     
  18. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #18
    Feb 5, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    hahahahahaaaa!!!! ulizani mkuu umepata kumbe....................?
     
  19. J

    Jericho Jr. Member

    #19
    Feb 5, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mbona mm wamenitumia mpaka vocha jamani hata sielewi
     
  20. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #20
    Feb 6, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    vocha kabisa! mh watakuwa wameingia choo cha watoto hao kama ambavyo walivyo wahi jichanganya kwangu walivyo nitumia m-pesa
     
Loading...