Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mseto

Discussion in 'International Forum' started by BIN BOR, Dec 29, 2010.

  1. BIN BOR

    BIN BOR JF-Expert Member

    #1
    Dec 29, 2010
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ukiacha US ambapo rais kwa utashi wake na chama chake huamua kuteua mawaziri kutoka upinzania, hapa Afrika kwetu mambo ni tofauti. Unakuwa na rais na waziri mkuu/makamu wanaoteua nusu kwa nusu. Mambo haya yalianzia Kenya. Kisha Zimbabwe. Juzi juzi Zanzibar. Sasa sijui Ivory Coast itakuwaje....
     
  2. m

    maarufu Member

    #2
    Dec 29, 2010
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watafanya ka kenya c hata raila ameenda kuwapa mwongozo?
     
Loading...