Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msemo niliousikia leo!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Dingswayo, Jun 11, 2011.

  1. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #1
    Jun 11, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,971
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Leo katika kusikia mjadala wa budget, nilisikia msemo ulionifanya nitafakari, japo haukunistaajabisha:,

    "Nchi itajengwa na wenye moyo, na italiwa na wenye meno"!
     
Loading...