Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msemeni Dk.Slaa Paka Mchoke lakini juweni Kelele za Chura Hazimzui Ng'ombe Kunywa maji

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tanzaniaist, Dec 6, 2011.

  1. T

    Tanzaniaist Senior Member

    #1
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naona Kuna Watu Wanaishusha hadhi jamii forum kwa kupost mada zisizo kuwa na akili...,kisa tu Itikadi za kichama,au chuki binafsi...! Jamani Dk.Slaa Mwacheni Kumwandama kwani Sifa zake au C.V yake haitaharibiwa kwa matutsi au siasa za maji taka...

    Kama Kwenye uchaguzi wa mwaka 2010,alishutumiwa kuiba mke wa mtu! mbona alipata kura za nyingi tu na wabungwe 23!
    Jamani kwenye Ulingo wa siasa ni toa sera ujibiwe kwa sera! Kwani Siasa ni Itikadi...,Sio majungu, au maneno ya Khanga...,Nadhani CCM walikiona cha MOTO kwa Dk.Slaa kwenye uchaguzi mwaka 2010 kwani washazoea siasa za majitaka! ndio maana paka sasa hivi wanaendeleza maneno maneno ya chuki..kwani aisemae sana mvua imemnyeshea

    Mwacheni Dk.Slaa Ajenge Chama chake! Bado Ana Heshima Tele Kwa Jamii Ya Kitanzania Na Kimataifa..
     
  2. ntogwisangu

    ntogwisangu JF-Expert Member

    #2
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 501
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    wewe!!!!!!wewe!!!!!!!!wewe!!!!!!ama kweli jf ni kituko!!!!!umenihaharibia chakula changu nilichokuwa nakula!!!
     
  3. S

    Shamwile Member

    #3
    Dec 6, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naunga mkono hoja mkuu kwa asilimia 100%....
     
  4. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #4
    Dec 6, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Tunashukuru kwa taarifa! Nadhani umesomeka...
     
  5. BBJ

    BBJ JF-Expert Member

    #5
    Dec 6, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Well said Mkuu.
     
  6. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #6
    Dec 6, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Huwa nasema hapa, kama huridhishwi na mtu, ama utendaja wa kiongozi fulani. Ni lazima upinge, ama utetee kwa hoja za msingi wala sio kuropoka na kuchafua hewa. Tunajifunza mengi hapa ya muhimu, lakini yatoke katika vinywa vya watu wenye akili.
     
  7. r

    rwazi JF-Expert Member

    #7
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dr.Slaaa hawezi kuchafuliwa na mtu. Matendo ya mtu ndo huwa yanamchafua.CCM na siasa za maji taka wamezoea kuchafuana bahati mbaya Slaa hachafuki
     
  8. l

    luckman JF-Expert Member

    #8
    Dec 6, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    what is the moral of your story?naona majungu tu hapa!
     
  9. l

    luckman JF-Expert Member

    #9
    Dec 6, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    naiona hii story kwa upande mwingine wa shiling, mhhh sijui kama wadau mmemuelewa vizuri huyu.
     
  10. jameeyla

    jameeyla Senior Member

    #10
    Dec 6, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani hujui kama SIASA NI MCHEZO MCHAFU as long as you are in'' lazima UCHAFUKE,''Ndio maana wengine wanakimbilia kusafishwa kwenye nyumba za ibada,,,,mwache mwenyewe atafute pa kujisafishia,,,
     
Loading...