Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msemakweli yuko wapi? Kanyamazishwa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kajembe, Oct 27, 2011.

  1. k

    kajembe JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 713
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Hivi wana jamvi yule jamaa Kainerugaba Msemakweli yuko wapi? Baada ya kutoa UFISADI WA KAGODA kapotea moja kwa moja! nina wasiwasi na mambo matatu.

    1. Kununuliwa na Mafisadi wa Kagoda
    2. Kujiunga nao ili apte nafasi serikalini
    3. kuogopa vitisho vya mafisadi alio wataja
    Mwanzoni nilimuona kama mtu courageous lakini sasa imani yangu inashuka kwake ijapokua simjui!
     
  2. RasJah

    RasJah JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2011
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Yule alikuwa anataka umaarufu ni kiazi tu!
     
  3. R

    Rweye JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,738
    Likes Received: 1,315
    Trophy Points: 280
    Huyu ni mpuuzi kama wapuuzi wengine ndani ya Tanganyika..alikuwa ana njaa ya kula na akawa na hamu ya kuongea na meadia na sasa hamu imekwisha
     
  4. m

    mwikumwiku Senior Member

    #4
    Oct 28, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu hana lolote alikuwa anaganga njaa tu! Hana tofauti yoyote na waganga njaa wengine kama akina Saidi Kubenea. Ameshaingizwa kwenye pay roll anashida gani bwana! Mtajiju. Mh! Watanzania ..... Kazi ipo...
     
  5. CR wa PROB

    CR wa PROB Senior Member

    #5
    Oct 28, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu jamaaa alikuwa alikuwa anajiongozea umaarufu usiokuwa wa msingi, kama unakumbumbu vizuri utakumbuka wakati ule alipoanza kukosoa baadhi ya wasomi wa Tanzania na kasema kuwa wanamiliki vyeti feki ila hakuja kuonyesha hata mwisha ya utafiti wake, kwa hiyo hakuanzia hapo bali toka alipoikosoa TCU, So kwa kifupi ni mtu waMajungu!!!
     
  6. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,597
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Alikuwa anatafuta umaarufu, hana lolote.
     
  7. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #7
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Uchaguzi wa Igunga umeisha naye kaisha!! Mkuu siasa hazina cha Msemakweli wala nini!!
     
  8. A

    Akiri JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,389
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    juzi nimemuona hapa mkwepu, anaonekana mambo yake si mabaya, mwaka juzi alikuwa anatufundisha sheria pale biafra kwa sasa kaacha , na anaonekana ana kipato kikubwa, sio kama alivyokuwa zamani, mjini hapa
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Oct 28, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,669
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Atakuwa katulizwa.
     
  10. n

    nndondo JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 1,094
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    alikosea alipojiingiza kutumiwa na mtu mbinafsi kama Mengi, bora angebaki na agenda yake ile ile ya vyeti feki maana ilikua original na ina mashiko. Cha kujifunza kwetu sisi wote na vizazi vyetu ni kimoja, kutumiwa kunaua haya majitu hayana utu yatakutumia na kukutupa kama kondom wasitake hata kugeuka kukuona, hata kama alipewa cash kwa kusema yale itakua imekwisha. kwanza facts zake zilichekesha eti hela za kagoda hazikumuingiza JK madarakani, yote hiyo ni strategy ya mengi ya kujikomba kwa JK. Hatukuhitaji kusikia hili maana tunalijua wazi, cha kujifunza tu aangalie kama ni condom abaki zile za kununuliwa asije kuwa kondom zile za kupewa bure hospitali kama Muhingo, Balile na Manyerere. Hebu fikiria inakuaje Muhingo aliyejitia yeye head wa kitengo cha habari cha the winning president aishie kwenda kuajiriwa na fisadi Manji na huko nasikia keshafukuzwa kazi, ukisikia pwaaa......., kapita lakini kakuacha hoi, haya vituko vingine vya hao jamaa waliotamba kuacha kazi kumbe ni notisi, bado wako wanaramba mishahara ya kulipwa kwa mafungu ma Bashe, eti wame rejista kampuni inaitwa Jamhuri na sio ya lowasa, crap, wameshindwa kuwika kwenye kazi ya mshahara wataweza ya kujiajiri? hawana status no integrity nani atawasoma, watakula masaburi yao, hili ndilo somo, uhaini, unafiki, kujikomba eti muhindi RA ni kaka yao, wapi na wapi? walikutwa vidampa wametuachwa vidampa squared ten years later wakiangalia nyuma hawana chochote, patamu hapo
     
  11. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #11
    Oct 28, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hivi mlitaka afanye nini baada ya pale? Aliwalipua na akatoa ushirikiano uliotakiwa na polisi na sasa ni juu ya Polisi na DPP kuchukua hatua. Mnaona raha gani mtu kuwa anaropoka tu mradi asikike?
     
  12. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #12
    Oct 28, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    njaa bwana hakuwa na lolote ni mbwembwe tu,
     
  13. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #13
    Oct 28, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,814
    Likes Received: 941
    Trophy Points: 280
    nyie watu kweli hamnazo yaani huyu kadhubutu nyie mmekuwa butu sasa midomo na maoni mabovu nanyi toeni ya kwenu kama yana mshiko.
     
Loading...