Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msemakweli amjibu Yusuf Manji kuhusu KAGODA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Warofo, Sep 9, 2011.

  1. W

    Warofo Member

    #1
    Sep 9, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Msemakweli ametoa taarifa kumjibu Yusuf Manji kutokana na matangazo yake ya magazeti aliyoyatoa kuhusu wizi wa 40 bilioni/- kutoka akaunti ya EPA ya Benki Kuu kupitia kampuni ya KAGODA.

    Taarifa kamili ya Msemakweli hii hapa:

    TANZANIA blog
     

    Attached Files:

  2. Bazobonankira

    Bazobonankira Senior Member

    #2
    Sep 9, 2011
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Thanks for sharing!
     
  3. Said Bagaile

    Said Bagaile JF-Expert Member

    #3
    Sep 9, 2011
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huenda ni kwa Elimu yangu Finyu ndio hii picha inashindwa kujiunganisha. Naomba msaada kwa Wanajamvi labda mnifumbue macho. Ina maana, pesa zote Bilioni 31 walizoziiba Kagoda walikwenda kumkopesha Manji! Kama hiyo ni kweli, wao walibaki na nini! Bado nachanganyikiwa na dili la aina hii.
     
  4. Nyota Ndogo

    Nyota Ndogo Senior Member

    #4
    Sep 9, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Manji kweli ni mwizi na muhujumu uchumi.
     
  5. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #5
    Sep 9, 2011
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Ni mambo ya mkono wa kulia unachukua unapasia wa kushoto, mtu ni yule yule. CCM oyeeeeee!
     
  6. gwino

    gwino JF-Expert Member

    #6
    Sep 9, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 334
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Fanya kui-copy hiyo pdf ili iwe rahisi nasi 2nao2mia simu kuisoma
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Sep 9, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,002
    Likes Received: 5,134
    Trophy Points: 280
    Mod wetu Kikwete amtwange BAN
     
  8. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #8
    Sep 9, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Simu yangu haina adobe, so nimeshndwa kuona chochote, nitarudi baadae
     
  9. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #9
    Sep 9, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    huyu msema kweli kakosa ustar...anabwabwajuka tu
     
  10. M

    Mwana Mnyonge JF-Expert Member

    #10
    Sep 9, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 317
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    umetumwa ?hivi NI LINI utakuwa na uchungu na nchi yako?au sababu umeingizwa kazini na hauna sifa za kuwa hapo ulipo?
     
  11. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #11
    Sep 9, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    TAARIFA YA KAINERUGABA ERICK MSEMAKWELI KWA VYOMBO VYA HABARI KUHUSU WIZI WA DOLA MILIONI 31 ZILIZOFANYA NA MAKAMPUNI YA KAGODA AGRICULTURE LIMITED NA QUALITY FINANCE CORPORATION LIMITED

    Baada ya kusoma na kutafakari taarifa iliyotolewa na Yusuf Mehbub Manji kwa vyombo vya habari Septemba 8, 20011 nimebaini kwamba imejaa uongo na upotoshaji mwingi kiasi cha kunilazimu mimi kujibu kama ifuatavyo.

    Matusi na kejeli dhidi yangu na hasa elimu yangu.

    Taarifa ya Manji imejaa matusi na kejeli dhidi yangu kwamba mimi si chochote, nabangaiza, natumia vitisho ili kujipatia fedha (yaani blackmailer) na ni mtunzi wa vitabu vya kukashifu watu. Haya yote siyo kweli na ni dhahiri kwamba Manji amepatwa na hasira na jazba baada ya kuumbuka.

    Niko tayari kwa matusi, kejeli na vitisho na sitorudi nyuma. Lakini angetumia akili yake vizuri angegundua kwamba mimi nina shahada ya sheria ambayo nilitunukiwa 2008.

    Kwamba ninatumiwa.

    Hii siyo kweli; historia yangu inajieleza. Ari yangu ni uchungu na nchi yangu ambapo watu wanaweza kuiba mabilioni ya pesa wakajulikana na wasichukuliwe hatua. Nilipokuwa naingia kwenye harakati hizi nilijua wapo watu wenye nia mbaya ambao wangenituhumu natumiwa. Manji ni miongoni mwa watu hawa. Lakini watambue kamwe hawatanirudisha nyuma.

    Ushaidi wangu kwa DPP. Katika taarifa ya Manji amejaribu kuuaminisha umma kwamba mimi ni muongo na kwamba eti kampuni ya Quality Finance Corporation Limited ambayo anakiri ni yake imetapeliwa na kampuni ya Kagoda Agriculture Limited. Huu ni uongo wa wazi.

    Manji yuko nyuma ya makampuni yote mawili na kama kawaida yake anataka kuchezea akili za Watanzania. Kwanza kwanini alidhamini Kagoda kufungua akaunti Benki ya CRDB? Kwa nini aliingiza fedha dola milioni 2 katika akaunti ya Kagoda na makubaliano ya fedha hizi yako wapi?

    Ilikuwaje aingie mkataba na kampuni ambayo haijasajiliwa? Nyaraka zinaonyesha Kagoda ilisajiliwa na Msajili wa Makampuni Septemba 29, 2005 wakati mkataba wa kukopeshana ambao Manji anataka tuuamini umesainiwa Septemba 12, 2005. Manji anatakiwa kufahamu kwamba kurejesha mali ya wizi ni wajibu na siyo fadhila kwa maana ukisharejesha hauwezi kushatikiwa.

    Tanzania bila ufisadi inawezekana. Watanzania tuthubutu kuwafichua na kuwaanika mafisadi. Ningependa kuwashauri Watanzania wote wenye ushahidi au taarifa za ufisadi wazipeleke kwenye vyombo vya sheria kama nilivyofanya mimi.


    Kainerugaba Erick Msemakweli

    Dar es Salaam

    Septemba 9, 2011
     
  12. U

    ULEVI NOMA Member

    #12
    Sep 9, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bofya hapa inasomeka: TANZANIA files
     
  13. U

    ULEVI NOMA Member

    #13
    Sep 9, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Taarifa kamili hii hapa kwenye blogu: TANZANIA files
     
  14. bi mkora

    bi mkora JF-Expert Member

    #14
    Sep 9, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 262
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    The Msemakweli saga inaendelea.kazi nzuri.
     
  15. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #15
    Sep 9, 2011
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    nimeipenda hii..!
     
  16. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #16
    Sep 9, 2011
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,504
    Likes Received: 1,740
    Trophy Points: 280
    Unafuka moshi wa kuni mbichi..............
     
  17. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #17
    Sep 9, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Nimeipenda hii ya leo,ndomana mzee wa visuti ameomba mwaliko aende marekani coz nchi inawaka moto.
     
  18. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #18
    Sep 9, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ebana Manji na Rostam wanakutumia nini? mbona hatukuelewi?
     
  19. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #19
    Sep 9, 2011
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    naona hiyo blogu imeshafungwa ( removed ) kazi ni kwako
     
  20. F

    Fanfa JF-Expert Member

    #20
    Sep 9, 2011
    Joined: Sep 25, 2009
    Messages: 538
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Unapakatwa wewe
     
Loading...