Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msemaji wa TUCTA - Mgaya uko wapi ?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mag3, Aug 20, 2010.

  1. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #1
    Aug 20, 2010
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,558
    Likes Received: 2,491
    Trophy Points: 280
    Kikao cha Congress ya Wafanyakazi (TUCTA) kinaendelea, Mgaya uko wapi au umenyamazishwa ?
     
  2. Augustine Moshi

    Augustine Moshi JF-Expert Member

    #2
    Aug 20, 2010
    Joined: Apr 22, 2006
    Messages: 2,077
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 160
    Ni tumailni letu kwamba hongo ya nyongeza ya mshahara kinyemela haitamnyamazisha Mgaya. Hiyo nyongeza ni asante Slaa, kwani bila Slaa kusimama fedha hazingepatikana (si Rais alishasema hakuna fedha?)
     
  3. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #3
    Aug 20, 2010
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,558
    Likes Received: 2,491
    Trophy Points: 280
    Wasiwasi wangu ni huu
    Nani ni msemaji wa TUCTA ?
     
  4. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #4
    Aug 20, 2010
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Utapata hilo jibu na yaliyomkuta baada ya uchaguzi.
     
  5. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #5
    Aug 20, 2010
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,558
    Likes Received: 2,491
    Trophy Points: 280
    Hapana Mkulu hatuwezi kusubiri hadi baada ya uchaguzi, wafanyakazi duniani wanatakiwa wawe na mshikamano bila kujali wako wapi. Kama kuna kitu tunatakiwa kukifahamu wakati ni sasa na kama inabidi tupaze sauti na kuwasilisha petition wakati ni sasa. Truly I am concerned, hawa watu wetu si wa kupuuzwa na hasa baada ya vitisho vyote vile kuanzia Raisi, Waziri, Katibu Mkuu, Mkurugenzi hadi Makamba.
     
  6. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #6
    Aug 20, 2010
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Duuh... ngoja niitafute ile thread ya Mwl. Kichuguu inayohusiana na katiba ya Tucta na upindishaji uliofanyika kwenye vipengele!!
     
  7. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #7
    Aug 20, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ha ha haaa Ukiyashangaa ya SHIBUDA utayaona na MGAYA, Nyi Ngojeni tu
     
Loading...