Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msemaji wa Muhimbil National Hospital Bw Aminiel afunguka

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jackbauer, Jan 30, 2012.

  1. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #1
    Jan 30, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Akiri hali ya Muhimbili ni mbaya, huduma hazitolewi. Amesema mahudhurio ya wagonjwa yamepungua sana mfano kutoka 60 mpaka 10 kwenye kitengo cha emergency.

    Wakuu mpaka Aminieli anaamua kufunguka ni ukweli usiopingika hali ni tete.

    Source; East Africa radio
     
  2. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Watajitokeza tu hadi wasemaji wao, pamoja na kwamba kwenye matukio mengine huwa hawjitokezi. Tunashukuru madaktari kwa mgomo huo mpaka hata wale ambao huwa hawafanyi kazi leo wanafanya kama huyo msemaji wa MNH. Msilegeze hata kidogo.............
     
  3. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #3
    Jan 30, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    ningekuwa raisa JK ningewatimua PM ,waziri husika pamoja na katibu mkuu wake. hawapo serious mbona ishu ndogo tu hii mwenyewe ingenichukua dakika mbili tu kuimaliza. Kikubwa wangekubali madai yao waende wakatafute hela tu. "Wachina wana msemo wao kuwa hata uwe msomi kiasi gani huwezi kushindana na mbumbumbu 100,000 watakushinda tu".
     
  4. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #4
    Jan 30, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    amejirekebisha kwani alishawahi kupotosha!!
     
  5. W

    We know next JF-Expert Member

    #5
    Jan 30, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hongereeni Madaktari...Nazidi kusisitiza, tupeni account ya kuwasaidia jamani!
     
  6. only83

    only83 JF-Expert Member

    #6
    Jan 30, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Subirini TBC1 jioni muone watakavyochakachua...
     
  7. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #7
    Jan 30, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    kaka siku hizi watu wanapata info kutoka sehemu mbalimbali.
     
  8. Lugovoy

    Lugovoy JF-Expert Member

    #8
    Jan 30, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 503
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kuna mdau kanambia hata emmergency department Muhimbili ilifungwa leo ambulance zilikuwa zinarudia mlangoni,kazi ipo kwa kweli :canada:
     
  9. ngamiamzee

    ngamiamzee JF-Expert Member

    #9
    Jan 30, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 246
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimesikiliza hutuba ya mhe pinda kwa kweli hawa madakitari walimdharau hivyo kibinadamu lazima
    waziri mkuu awe na hazira kwanini jana awakwenda kulikuwa akuna sababu yoyote ya msingi zaidi
    ni ubishi tuuu mngeenda fanyieni kikao then muombe siku nyingine ya kukutana nao hata leo kwa hili
    pinda kasha wakamata amna ujanja rudini hodini katibuni wagonjwa mjipange tena wakati mwengine
    mambo mengine yanahitaji hekima siyo bangi sasa mnaona hata tuliokuwa tunawasaport tumeishiwa
    nguvu ndg zangu kujikwaaa siyo kuanguka kajipangeeni upya hapo mmechemsha nendeni tuu kafanyieni kazi
    huko mahakamani mmnapoteza muda wenu
     
  10. ngamiamzee

    ngamiamzee JF-Expert Member

    #10
    Jan 30, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 246
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wasaidie wale wa mabondeni waliopatwa na mafuriko siyo hawa madakitari
     
  11. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #11
    Jan 30, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180

    acha uke.....nge wewe
     
  12. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #12
    Jan 30, 2012
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hela ya RICHMOND, RADA, DOWANS hela zipo, ila za mishahaar ya madaktari na watumishi wengine hazipo. JE TUTAFIKA?
     
  13. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #13
    Jan 30, 2012
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Tatizo ni kuwa Pinda anatetea posho zake na wabunge wa CCM halafu anawaambia wataalamu kama madaktari kuwa hakuna hela.

    Where is the logic, hivi anataka wasomi wote lazima tuwe wabunge ili tuishi vizuri....

    Aliweka bad precedent kwa kulinda posho za wabunge sasa a karmic situation inamrudia yeye mwenyewe...:A S-coffee:
     
  14. dkims

    dkims Senior Member

    #14
    Jan 30, 2012
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 147
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    pinda akatibu sasa,amchukue na sarangu+haji mponda+mwakjusaaa
     
  15. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #15
    Jan 30, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Jk anaogopa kufanya hivyo kwani watamuumbua walivyo na siri zake nyingi za usadi in short akimwaga mboga wao watamwaga ugali
     
  16. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #16
    Jan 30, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kile chombo cha habari siyo chetu jamii ya kitanzania tena bali kwa sasa ni mali ya magamba kinatumika kulinda maslahi yao kwa kuipotosha jamii
     
  17. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #17
    Jan 30, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,155
    Likes Received: 3,707
    Trophy Points: 280
    Inaonekana pinda alilazimisha kukutana na ma dr. siku ya j2, kwa kiongozi bora ange-cool down his temper kwa lengo la kutengeneza another room for negotiation if not reconciliation na ma md. yote kwa yote ufalme umeshafitinika, pinda hajijui, makinda hajitambui, jk ndo kadata na safari, mwema anajua kazi yake ni kuzuia maandamano kwa virungu na maji ya kuwasha + mabomu ya machozi na ak47 front, mwamunyange anawaza kuwatisha wapiga kura, ndugai posho tu, nape kukijenga ccm kwa matofali ya barafu, wabunge wa ccm na wakuu wa mikoa/wilaya wamepewa kazi ya kumsifu jk hata akijipumzisha baada ya kula kunde kibao!!!!!! ene wei mimi naamini ma md. wata-triumph at last!!! kwani wenye nchi wataandamana kudai huduma bora za afya ambazo kwa sasa hazipatikani hata ambazo ni duni!
     
  18. M

    Mkandara Verified User

    #18
    Jan 30, 2012
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Huwezi kupinga posho za wabunge kwa kuomba wewe pia Posho... Ni akili ya kitoto ambao hugombania peremende..Posho za vikao zinapigwa vita kwa mtu yeyote na msimamo huo hauwezi kubadilika.. Tufanye migomo kupinga posho za vikao na sio kuomba posho zaidi kuongeza matumizi ya ndani ili kumuumiza mwananchi anayelipa kodi na kisha bado analipia matibabu.
     
  19. h

    henule Member

    #19
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huo ungamia wako unautumia vibaya, kwani madaktari wameyeyushwa mara ngapi na hao viongozi wako pale walipokubaliana wakutane na viongozi wako wakalala mitini? haya nenda na hiyo pinda wako mkatibu watu muhimbili na kwingineko tanzania. msilete siasa kwenye haki za watu.
     
  20. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #20
    Jan 30, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,814
    Likes Received: 941
    Trophy Points: 280
    TBC kuchakachua ndizo zao, IGWE Tido mhando angekuwepo nami ningeshawishika kuangalia TBC1 lakini nimeacha na miezi 3
     
Loading...