Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msemaji wa CCM ni Nape tu-Chiligati

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bajabiri, Oct 17, 2011.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mzee chiligati amesema kuwa katika Chama Cha Mapinduzi msemaji wao ni mmoja tu nae ni Nape,
    *Kama issue ndio hiyo,ccm wamfundishe Nape cha Kuzungumza,si matusi kama ya mwanza
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,898
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Riz, Malisa, Sita je?, mbona kila kukicha kuna matamko?! Ya hawa watu?
     
  3. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Huyo Chiligati alisema hivyo kwa ajili ya kujitetea tu, anaogopa maswali magumu
     
  4. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,898
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Mbona yeye amesema wkt yeye siyo msemaji?.
     
  5. Julius Kaisari

    Julius Kaisari JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 1,170
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Usisahau BAR KWATA,
     
  6. g

    greenstar JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 390
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nadhani watu wajifunze kuzuia hisia ili Nidhamu ya Chama irejee,pia watumie vikao vya chama kumaliza hisia zao.

    Ombi langu kwa Nape & JK,ambao wameshika rungu la magamba wasiweweseka wala kurudi nyuma hata kama kuna kigogo anapinga utekelezaji wa maagizo ya NEC.Nawapa siku 30 wawe wameshawafukuza la wajiuzulu.
     
  7. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    ngumu kutekelezeka!
     
  8. P

    Paul S.S Verified User

    #8
    Oct 17, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Kwani wewe ulidhani cheo cha Nape kinajukumu gani?
    Ndio jukumu lake hilo mkuu
     
  9. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #9
    Oct 17, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,942
    Likes Received: 2,389
    Trophy Points: 280
    Tatizo ni kuwa 'manabii hawakubaliki kwao' kama wahenga walivyosema, nashangaa mpaka sasa watu tunajiuliza masuala madogo kama haya wakati 'nabii' Kipanya kesha kupatia kilichopo!

    kipanya.jpg
     
  10. m

    mdau wetu JF-Expert Member

    #10
    Oct 17, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani kuna tofauti gani kwako?
     
Loading...