Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msekwa: 'Pacha' wa nne

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by The Biggest IQ, Aug 30, 2011.

  1. T

    The Biggest IQ Member

    #1
    Aug 30, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni juzi tu Msekwa amerushwa bungeni na mbunge wa Ngorongoro kuwa anahusika katika ufisadi huko ''mbugani''sasa naona CCM wamemchunia tu wakati kwa kigezo hicho anasifa zote za kuingia kwenye familia ya ''mapacha watatu''na hivyo kujivua gamba.kama asipofanya hivyo basi na ''baba yangu''Lowasa asing'oke ng'o.
     
  2. M

    Mthuya JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Tatizo ccm hakuna aliye msafi ,nasikila m2 akizeeka anakuwa na busara wengine wanazeeshwa na laana za wataTanzania
     
  3. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #3
    Aug 30, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,710
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mmeshapata sababu,
    Yangu macho na masikio...
     
  4. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #4
    Aug 30, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wewe unachanganya mafaili tu tuulize sisi wataalam wa mambo.
     
  5. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #5
    Aug 30, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,710
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    I see mbona hueleweki? Kila sekta upo!
     
  6. m

    matawi JF-Expert Member

    #6
    Aug 30, 2011
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />

    Amechokoza ndume Ngoyai ngoja aipate ile mutu itamtengeneza. ****** kama marekani anachonganisha halafu anakaa mbali
     
  7. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #7
    Aug 30, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    kinachosikitisha wengine wako above 70yrs na wanakaribia 80yrs lakini bado mafisadi wa kutupwa, sijui wakikwiba wanajiridhisha kuwa bado ni vijana na they have very long life ahead?
     
  8. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #8
    Aug 30, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Ni sahihi kabisa mkuu,hakuna msafi huko.
     
  9. bushman

    bushman JF-Expert Member

    #9
    Aug 30, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,292
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Washachakaaaaa,wote hao..............full kuiba............................
     
  10. l

    lukatony JF-Expert Member

    #10
    Aug 30, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 419
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Lowassa network at work ila amin hata mfanyeje lowassa hawezi kuwa rais!!!
     
  11. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #11
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Mtaalamu wa laana?ukikubali ntaamini ila tofauti na hivyo sidhani kama utakua na utaalamu mwingine
     
  12. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #12
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Wakati anataka kuwa rais kwa mtutu.
     
  13. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #13
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hivi hivi vikongwe vya ccm vinadhani vikifa warithi wao wataendeleza hizo mali za wizi zitapukutika kabla ata yakuoza ni bora tu wakaridhika na kile walichonacho kwani naamini si kidogo kiwatoshelesha kwa vizazi vijavyo
     
  14. TODO

    TODO JF-Expert Member

    #14
    Aug 30, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    for sure, the way you use to comment you don't deserve to be the member of this community/forum because your comments are always subjective.
     
  15. shegaboy

    shegaboy JF-Expert Member

    #15
    Aug 30, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kikwete ondoka nguvu ya uma inakuja utakuwa kama gadafiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
     
  16. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #16
    Aug 30, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Usiumize kichwa nyumba ile haina msafi
    <br />
    <br />
     
  17. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #17
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    nimeipenda hiyo.
     
  18. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #18
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    unamaanisha kuwa vijana wizi ruksa?
     
  19. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #19
    Aug 30, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,343
    Likes Received: 1,021
    Trophy Points: 280
    Mkuu hivi ni nani wa kumung'oa Lowassa?
     
  20. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #20
    Aug 30, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Safi sana hapo amebaki mk we re tu ambaye anakila dalili za kuwa Gamba, wengine wote image zao zina magamba, hivyo zoezi hilo limeishia kwa RA tu otherwise yafanyike mapinduzi kwenye chama.
     
Loading...