Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msekwa: Nguvu ya Chadema ni kama TANU 1958

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kapotolo, Jul 26, 2012.

  1. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    • Asema Kimepata Nguvu Mpya Baada ya Uchaguzi wa 2010
    • Akiri CCM kujisahau na Kubweteka baada ya 2005
    • Athibitisha Nape Kuomba fedha moja kwa moja kwa Mwenyekiti.
    Makamu Mwenyekiti wa Chama cha Mapinduzi Pius Msekwa ameifananisha ari na nguvu ya Chadema na ile iliyokuwapo TANU wakati wa Vuguvugu la kudai Uhuru. Alisema 'kutokana na uzoefu wangu katika siasa, ushindani uliopn chini kati ya CCM na Chadema ni ushindani mkubwa na wenye Changamoto nyingi zikiwamo zile zinazoendana na wakati wa sasa'.

    Amesema Chadema wamepata Nguvu hiyo baada ya kushinda viti vingi vya majimbo na kata. CCm walijisahau baada ya ushindi wa 80% mwaka 2005.

    Pia Msekwa amethibitisha mara mbili Nape kuomba fedha moja kwa moja kutoka kwa mwenyekiti (JK) na mwenyekiti amekuwa akimpatia. kwa njia moja ama nyingine hili halikueleweka pale makao makuu, lakini pia mwenyekiti huwa ana pesa zake anazotumia kwa ajili ya kukiendesha chama.

    Hata hivyo Nape amekanusha kuwahi kuomba pesa kutoka kwa mwenyekiti.


    Habari kamili; Soma RAI July 26 - Aug 2.

    Maoni yangu;
    • Anachokisema msekwa ni kweli na kama TANU ilivyoweza kumtoa mkoloni mweupe, Chadema itamtoa mkoloni mweusi - CCM
    • Shutuma za kwamba Nape anatumiwa na mwenyekiti kuidhoofisha kambi fulani zinaweza kuwa za kweli, hii inatokana na ukweli wa yeye kupewa pesa moja kwa moja na mwenyekiti, kitu ambacho si utaratibu wa chama na kimelalamikiwa makao makuu.
    • Nape asipende kukanusha kila kitu, sidhani kama mzee msekwa ana sababu yoyote ya kumsingizia nape kupokea Pesa moja kwa moja kutoka kwa JK.
     
  2. Msalagambwe

    Msalagambwe JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2012
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    RIP Mkoloni mweusi,
    RIP CCM
     
  3. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #3
    Jul 26, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    CCM wanajua ukweli kuwa siku za kukaa kama chama kinachotawala zinahesabika na kinachofanyika sasa ni kuanza kutafuta nani mchawi kati yao.
    Hakuna ubishi kuwa nguvu ya Chadema inazidi kukua na wananchi wanaipa support kubwa kutokana na kusimamia kwa dhati maslahi ya wananchi huku CCM ikizidi kukumbatia kulindana jambo ambalo linazidi kuiweka pabaya.
     
  4. M

    Molemo JF-Expert Member

    #4
    Jul 26, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Msekwa ameamua kuwa mkweli na kuepukana na dhambi ya urongo.
     
  5. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #5
    Jul 26, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Mkuu huu mwezi wa Toba kaona bora awe mkweli kwani ameliona kaburi lao likichimbwa mifupa inatetemeka
     
  6. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #6
    Jul 26, 2012
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,179
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    maji yakikufika shingoni lazima useme yote.
     
  7. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #7
    Jul 26, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Nano black colonialism is cumming to an end. this is not a breaking news, it is a reality. What I know, leaving alone CCM, even CDM itself is underestimating its power. There is too much power in CDM Now.
     
  8. A

    Asa79 JF-Expert Member

    #8
    Jul 26, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 591
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ahsante mzee....sasa unazeeka vizuri
     
  9. N

    Njaare JF-Expert Member

    #9
    Jul 26, 2012
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 1,066
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    Haya Nape leta ngonjera zako na wewe.
     
  10. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #10
    Jul 26, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,706
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    unaejua kweli na akashindwa kuisismamia kweli anamsononesha Mungu wake
     
  11. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #11
    Jul 26, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Mvi zake kichwani kwa sasa zinamaanisha busara
     
  12. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #12
    Jul 26, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Mbona keshapinga Mkuu, lakini kama ulivyosema, hizi ni ngonjera tu
     
  13. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #13
    Jul 26, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,157
    Likes Received: 3,711
    Trophy Points: 280
    Amewahi kuambiwa atulie (apumzike) awaangalie wengine waendeshe mambo ya nchi kwani yeye amekuwa mzee (ilikuwa kwenye mdahalo wa katiba mpya na tanzania tunayoitaka)
    sasa naona anaanza kulibaini hilo.
     
  14. n

    nyamagaro JF-Expert Member

    #14
    Jul 26, 2012
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 367
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    CCM kuishney
     
  15. M

    Mgaya D.W JF-Expert Member

    #15
    Jul 26, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 859
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    ukweli ni kwamba cdm wanatambua wajibu wao,wametoa elimu ya uraia ambapo watz waliowengi hawakuwa nayo,wameonesha njia kwa kutaja wahujum uchumi hadharani,wamehakikisha watz walioweng wanatambua haki zao ambao ccm haikuwahi kufanya,kuondoka madarakani hakuepukiki labda kucheleweshwe.ccm kinatafunwa na ubaguzi,waliamua kuishi kimtandao,kimakundi hivyo hawawezi kujirudi sasa is too late,kwa kweli wanaccm wamechanganyikiwa.lakini mzee msekwa kasema ukweli anaoujua lakini anaumia kutamka aliyotamka.
     
  16. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #16
    Jul 26, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Natanguliza; ashaikhum si matusi. Kuna msemo wa kiswahili unasema KUFA KWA NYUMA MAVI HUTAWANYIKA. Naona ndiyo yanayoendelea katika chama tawala hapa nchini kwetu!

    Ni wakati mwafaka kujadili zaidi NINI TUFANYE KUIOKOA NCHI na WATOTO na WAJUKUU ZETU wasijekuwa wanataja majina yetu kama matusi!
     
  17. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #17
    Jul 26, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,470
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 280
    Nape huwa anatoa amri sijua kama nani?

    Utasikia "Chadema waache mara moja kuvuruga amani".
    Hivi nani mtoto kiasi hichi afuate amri za kichekechea namna hii?
     
  18. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #18
    Jul 26, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hizi ni timing to za kuivizia CDM then wanaimaliza jumla. Hapa watamshangilia na wengi kujenga imani naye na kila anachokisema, baadaye atatumia mwanya huo kuwasambaratisha kwani tayari atakuwa ameshajijengea imani kwa wananchi. Kweli siasa ni GAME
     
  19. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #19
    Jul 26, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,376
    Likes Received: 2,512
    Trophy Points: 280
    Tunasema anzeeka kwa heshima siyo kama Mzee Mkapa.
     
  20. U

    Udaa JF-Expert Member

    #20
    Jul 26, 2012
    Joined: Jun 8, 2012
    Messages: 727
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Majambazi ya taifa la tz,ccm kwishney
     
Loading...