Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msekwa na mamluki jukwaani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Filipo, Apr 19, 2011.

  1. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Makamu mwenyekiti wa ccm alilitangaza rasmi jukwaa hili kuwa ni adui hatari kwa chama chake na alitangaza vita na wanajukwaa akisema atapanana nalo kuhakikisha chama chake kinaondokana na hatari hiyo.

    Baada ya kauli hiyo wamejitokeza member wapya kama kina Gamba Jipya, MkamaP na wengine wengi ambao wakishirikiana na akina Kashaga wamekuwa wakileta thread za kipuuzi au kudivert hoja za msingi ili tu kukitetea ccm au kutupotezea muda bila kutumia hoja na kulifanya jukwaa kuwa sio la great thinkers.

    Watu wamedhihirisha wazi kwamba Msekwa ameanza kufanyia kazi kauli zake na kwakuwa we are great thinkers, tusishirikiane nao kwa kutokujibu comments wala kuchangia thread zao ili watambue kwamba we are here for serious issues na we're not dealing na upuuzi wao.

    Nawasilisha.
     
  2. makwimoge

    makwimoge JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 289
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Good ideal
    Hawezi kutusumbua huyo ,muda wake ulikwisha pita kitambo.Tuendeleeni na mambo yetu ya maana
     
  3. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    waje wengi tu! tatizo wanatuletea vilaza ambao hawajui hata kuargue with points
     
  4. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Ajifunze computer aje mwenyewe......baba yangu anatumia internet at 84 years of age!!!....yeye anaogopa nini mpaka atume watu:yawn:
     
  5. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Na kama wakichangia katikati ya thread ya great thinker msijisumbue kujibu tuendelee kuchangia kwenye post mama
     
  6. G

    Gamba Jipya JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 403
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu daima nasimamia maslahi ya Taifa kwanza.
     
  7. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #7
    Apr 19, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Ninachohofu ni kwamba wanatuvurugia jukwaa linaonekana la kihuni. Hii itawakimbiza waheshimiwa ambao wamekuwa wakitujibu na kuchangia hoja za msingi. Na hapo hao jamaa watafanya sherehe kubwa wakifurahia ushindi. Ni afadhali tukawaweka pembeni mapema.
     
  8. J

    John W. Mlacha Verified User

    #8
    Apr 19, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    hakuna kuwachunia, tunapambana nao kwa hoja ilimradi tu hawatukani au hawatumii lugha mbaya
     
  9. malkiory

    malkiory JF-Expert Member

    #9
    Apr 19, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Washindwe kwa jina la yesu!
     
  10. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #10
    Apr 19, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Kwa vile uko ''idara'' ya Usalama wa Taifa......pale Magomeni Mikumi kwa Shekhe.....labda
     
  11. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #11
    Apr 19, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwa vile mmezungumzia kupitisha mamluki ambao ni wachanga kwa michango yao ndani ya JF, sasa tujiulize huyu hapa juu na uchanga wake ametumwa na nani? Hivi mnawezaje kuwasusia wanaotoa maoni yao na bado mkajigamba na slogan ya "where we dare talk openly"? Tuache kukandamiza uhuru wa kutoa maoni, hasa yale yanayokinzana na mitazamo yetu!
     
  12. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #12
    Apr 19, 2011
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,467
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Teh teh teh teh
    eti member wapya kama MkamaP, teh teh teh .Jiridhishe kwanza uone nimejiunga mwaka gani, na maoni ya MkamaP yamesimama wapi. Kama hawa ndo wanachama wenu mhhhhhhh

    Tumekuwapo tangu enzi za jambo forum sijui za akina mwafrika wa kike, mwafrika hawa walikuwa wanajenga hoja japo kwa reverse biased style. Nyie ndo mamluki .
    Kwa kukusaidia zaidi usiwe mkurupukaji zaidi.
     
  13. Jatropha

    Jatropha JF-Expert Member

    #13
    Apr 19, 2011
    Joined: Apr 9, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Waambie Nape na January kwanza wakarekebishe website ya CCM ndio waje JF. Kuthbitisha wamekubuhu kwa usanini wanachakachua hadi website.
     
  14. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #14
    Apr 19, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    alishindwa malaria sugu, watakuwa hao?

    waje tu. hapa ndo jamvini, kwingineko copy.
     
  15. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #15
    Apr 19, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,539
    Likes Received: 6,149
    Trophy Points: 280
    Vijana wa dot.com, wamesharekebisha web site ya CCM kwa kuingiza majina mapya, ila pia inasomeke, RA, LA na Vijisenti wote bado ni wajumbe wa CC.
     
  16. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #16
    Apr 19, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tabia ni kama mimba, huwezi kuificha. Kwa hiyo kila mtu atatambulika tabia yake, busara na msimamo wake kwa michango yake jukwaani. Hakuna mtu wa kutupangia nani tumjibu na nani tusimjibu ili mradi tu tunafuata taratibu za jukwaa. Hakuna upinzani bila chama tawala vivyo hivo hata hapa, hakuna mchango wa kujenga bila kuona palipo bomoka. Jukwaa hili ni la watu wote kutoka vyama vyote na wasiokuwa na vyama. Unless otherwise labda mimi naelewa ndivyo sivyo.
    Busara zako zitaonekana kwa kushawishi wachini na wajuu kwani ndo jamii yetu ilivyo. Nawashauri CCM waje na hoja zito tu ili waweze kuwaeleza wana jamii kwani ukweli na uwazi ndo utakaoikomboa CCM katika wakati huu.
     
  17. Mshindo

    Mshindo JF-Expert Member

    #17
    Apr 19, 2011
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo tunakubaliana kimsingi kuwapotezea sio? Fahamu unapotumia dakika yako moja tu kujibizana na mpumbavu wa aina hiyo kwake ni ushindi. Shime basi!
     
  18. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #18
    Apr 19, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Teh teh teh teh wazee wanaongozwa na nyota za kinabii wa kishetwani!
     
  19. P

    Papizo JF-Expert Member

    #19
    Apr 19, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,235
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 160
    Sio ku ignore comments zao bali inabidi kuwajibu kwa hoja,alikuwa Malaria Sugu na akashindwa na hawa watachemka tu.....
     
  20. Mkimbizi

    Mkimbizi JF-Expert Member

    #20
    Apr 19, 2011
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 222
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    walikuja wengi sana kipindi cha uchaguzi. Dawa ni moja tu,, tupa kule! Achana nao, tusiwajibu, hata ukiona thread title usiclick kufungua. Wapuzi sana
     
Loading...