Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msekwa,Mukama ni mawakala wa umasikini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nanyaro Ephata, May 1, 2011.

  1. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #1
    May 1, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 931
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 60
    Ndugu wanaJF
    Tangu wachaguliwe kuwa sekretarieti mpya ya ccm,wamekuwa wakipita sehemu mbalimbali nchini na kujieleza kuwa wao ccm ni chama cha wanyonge,na zaidi sana wanasema chama chao kilikuwa kimetekwa nyara na matajiri
    Ni wazi mahubiri yao hayana hoja wala tija maana tabia zao hazifanani na kile wanachohubiri,wao wenyewe wanazunguka mlango wa nyuma na kuwakumbatia hawa matajiri,na watoto wao wanasomeshwa na hawa hawa matajiri
    CCm wameshindwa kubuni mkakati wa kuondoa umaskini kwa watanzania,na sasa wamefika mahali wanaona matajiri ndio kikwazo cha wao kuendelea kutawala
    ni wazi kuwa haya mahubiri yao yanalenga kuwafukarisha zaidi watanzani
     
  2. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sasa r1 siyo mwana ccm,siyo kiongozi wa uvccm?au yeye siyo fisadi??? Kama ni fisadi mwingine anatofauti gani na rechel??? Jumuisho=ccm ni chama cha mafisadi. hUU NI MFANO MMOJA TU, WAPO WENGI CCM KAMA R1, MSEKWA, MKAMA,NAPE,CHILIGATI, acheni giliba za kisiasa-WATANZANIA TUNAELEWA SISI SI WATOTO WAGODO WA KUGANGANYIWA PIPI/JOJO.
     
  3. Hakikwanza

    Hakikwanza JF-Expert Member

    #3
    May 1, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,716
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    mbwa ni mbwa tu hata ukimpakia kwenye ndege atabweka tu
     
  4. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #4
    May 1, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 931
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 60
    Na sasa ndio anguko lao
     
Loading...