Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msekwa kweli kazeeka!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Uswe, Oct 16, 2011.

  1. U

    Uswe JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Jamani Msekwa yuko times fm now.

    anatoa majibu ya ajabu ajabu, hata yale ya brother yana afadhali.

    Kwa nini tofauti na zamani sasa hivi kuna mafisadi wengi CCM.
    Jibu: Mafisadi walikuwepo toka kuumbwa kwa dunia, hata yule alomuuza Yesu alikua fisadi, hakuna cha kufanya ni kuomba tu Mungu ili mafisadi wapunguze tamaa ya kujilimbikizia mali

    Mytake: huyu chief hana mawazo kabisa ya ccm kukaa pembeni, anatutaka tuvumilie tu wakati wao wanafuja pesa za walipa kodi, HAIWEZEKANI!
     
  2. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    '
    watu kama ww wanatakiwa kama 1000 tu ambao hawataki kuonewa then tunazama msituni tukiibuka watatembelea nywele tu
     
  3. U

    Uswe JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Yaani Aminata ungemsikia huyu jamaa leo ungepata hasira, amejisahau kabisa, anatoa majibu mepesi na ya (samahani mods) kipuuzi sana.

    Nchi inatafunwa hii huwezi kusema tuombe tu Mungu mafisadi wapunguze tamaa, kwa nini tusiongelee kuwaondoa madarakani tunaongelea jinsi ya kuwavumilia, yaani sikutegemea kutoka kwa mtu, kiongozi kama yeye
     
  4. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,209
    Likes Received: 11,541
    Trophy Points: 280
    Msekwa kumbe ana long plan ya kuendelea kuwafyonza walalahoi na kuwadanganya wamwachie mungu swala la ufisadi? Jamani mnajua kuwa wakoloni walitanguliza habari ya mungu kwa wa Africa kupitia wamissionary ndipo ukoloni na biashara zote haramu zikafuatia baada ya kuwapumbaza wa Africa kwa kutumia dini.

    Msekwa hizi ni enzi za bandika bandua, vaa nikuvue; wapo zaidi ya watanzania maelfu na malaki wenye degree ila hawana ajira wapo mtaani vijiweni kwa kukosa ajira kutokana na Serikali legelege na majibu mabovu kama haya unayoyatoa. Ninaamini huko mtaani walipo hawa wasomi wasio na ajira wataibuka na idea nzuri tu ya kisomi mfano wa MUNGIKI iliyoanzishwa na wasomi wa Kenya wasio na ajira.

    Watawala jidanganyeni na endeleeni kutuzuga kwa kupitia Mungu ila ni kesho kutwa tu watawaliwa watapaza sauti kwa pamoja dhidi ya Serikali hii kwa namna yoyote Mungu wao atakaowabariki kuifanya.

    - tazama hii documentary A KENYA SPECIAL MEETING MUNGIKI
    [video]www.youtube.com/watch?v=va5K54TNU5k[/video]
     
  5. U

    Uswe JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Asante Daudi, nimependa sana documentary
     
  6. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    huyu babu ni ishara ya maovu yalivyokithiri nchini hadi ikufikia kiwango cha kuonakekana ni sawaswa kabisa..................asichojua ni kuwa hakuna mapana yasiyokuwa na ncha....................hata yeye na maovu yake dhidi ya jamii yetu yatafikia kikomo hivi punde tu....................nobody lives forever but we account for our lives forever and evermore..............
     
  7. only83

    only83 JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Majibu rahisi kwa maswali magumu ndio kawaida ya viongozi wa CCM na wanachama wao.....
     
  8. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #8
    Oct 16, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    He! Kwa hiyo tusubiri Mungu ndiyo atuondolee mafisadi kwa kuwapunguzia tamaa?? Tumekwisha jamani
     
  9. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #9
    Oct 16, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    mhhhh!
     
  10. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #10
    Oct 16, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mbona tulishakwisha zamani, hapa magamba wanaokoteza tu masalio yetu
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Oct 16, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Tumuombe Mungu!
     
  12. Chakunyuma

    Chakunyuma JF-Expert Member

    #12
    Oct 16, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hopeless guys like him were high profile government officials back then that is why we are geting poorer and poorer.
     
  13. U

    Uswe JF-Expert Member

    #13
    Oct 16, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    tanzani ni nchi tajiri sana, watanzania wanalipa kodi sana, hizi pesa na resources zetu zinatafunwa na nani? miaka 50 ya CCM mi sioni barabara, sioni maji, umeme hakuna, kila nikisikiliza habari naambiwa (mtu niliyetegemea tutakuwa wote katika mapambano) amesafiri, tena hizo safari zinalipiwa kwa kodi yangu.. . . . . HAPANA! hii si HAKI!
     
  14. M

    Mboja Senior Member

    #14
    Oct 16, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 158
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Kaa choo cha site!
     
  15. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #15
    Oct 16, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    hayo magamba mazee yalitakiwa yawe yamepumzika huko vila lakini wanaziba nafasi za kazi za watu
     
  16. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #16
    Oct 16, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,008
    Trophy Points: 280
    inasikitisha sana kumbe hawamuogopi Mungu ndo mana wanaiba tu
     
  17. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #17
    Oct 16, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,319
    Trophy Points: 280
    hajakosea kitu.

    Hakuna linalomshinda mungu, tudumu ktk maombi hakika mungu atasiki kilio chetu.
     
  18. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #18
    Oct 16, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,343
    Likes Received: 585
    Trophy Points: 280
    Neno la Mungu linasema ''watu wangu wanaangamia kwa kukosa maarifa".
     
  19. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #19
    Oct 16, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    yeye ni among wa hao mafisadi ndo maana anajing'atang'ata!!
     
  20. M

    MyTz JF-Expert Member

    #20
    Oct 16, 2011
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    tuko kwenye maombi ya ujasiri wa kutumia akili na nguvu alizotupa MUNGU kuwang'oa yeye na makupe wenzake...
     
Loading...