Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msanii wetu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mdaumie, Oct 29, 2010.

  1. m

    mdaumie Member

    #1
    Oct 29, 2010
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Leo nilikuwa namsikiliza JK.
    kuna sehemu amenihuzunisha sana pale nilipomsikia anaimba
    JK:"Daraja Daraja Daraja "
    hicho kibwagizo kimenionyesha huyu mtu ni Msanii wa bongo flavor ila kakosea njia na kuingia kwenye siasa na ndio maana anaendesha nchi kisanii
     
  2. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Namnukuu: "CCM Oye, watu Oyee. Mheshimiwa darajaaaaa, darajaaa, darajaaa! Mimi nikawauliza, daraja kitu gani?..........."

    Hehe, Kikwete ana vituko kweli
     
  3. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    still i dont get it
     
  4. O

    Ogah JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,189
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    mazee usiniangushe.........aisee!
     
  5. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Hukusikia na mashaili yake kila anapoimba anatoa na kicheko utadhani 2Pac!
     
Loading...