Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MSANII wa muziki wa kizazi kipya Pingu afiwa na mke pamoja na mtoto wake

Discussion in 'Celebrities Forum' started by HUNIJUI, Oct 20, 2012.

  1. HUNIJUI

    HUNIJUI JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 1,439
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    [​IMG]MSANII wa muziki wa kizazi kipya Ramadhani Kalesela ‘Pingu’ yupo kwenye huzuni kubwa baada ya kufiwa na mke wake pamoja mtoto aliyekuwa tumboni leo majira ya asubuhi kwenye hospitai ya taifa Muhimbili.

    Kwa mujibu wa taarifa iliyoifikia DarTalk, mapema mchana wa leo zinasema kuwa mke wa Pingu alikuwa na hali mbaya wakati wa kujifungua kutokana na kutokwa damu nyingi, ndio tatizo kubwa ilimpelekea kupoteza uhai wake pamoja na wa mtoto aliyekuwa tumboni.

    Hata hivyo rafiki wa karibu na Pingu msanii Z-anto, alisema bado wanaendeea na vikao ili kujua watasafilisha au watazikia hapa hapa Dar, lakini hata hivyo nyumbani kwa Pingu Mabibo kuna watu wengi ambao wamejitokeza kumfariji mfiwa.
     
  2. MANYORI Jr

    MANYORI Jr Member

    #2
    Oct 20, 2012
    Joined: Mar 25, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    pole bro....man propose God oppose...feel free the world is spherical
     
  3. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Pole sana Pingu,

    Dah hili nalo ni janga sasa! siku hizi mwanamke ukijingua salama ni kumshukuru Mungu sana...
    sijui ni mivyakula ya siku hizi??

    RIP Mama na mtoto
     
  4. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,599
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    r.i.p shem.
     
  5. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #5
    Oct 20, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Man propose god dispose, lala salama mama na mtoto. Mungu atawafufua siku ya mwisho
     
  6. S

    Sangomwile JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 17, 2012
    Messages: 3,058
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Kifo cha mateso sana,RIP.
     
  7. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    rip mama na mtoto
     
  8. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,774
    Likes Received: 1,890
    Trophy Points: 280
    :rip: Mama na Mwana.
    Dah!! Imeniuma sana.
    Miezi 9 yote kavumilia jamani,
    Pole sana kaka Pingu.
     
  9. Mad Max

    Mad Max JF-Expert Member

    #9
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 3,284
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    dah pole sana brother.
    mipango ya mungu, tunahaid kua na ww ktk kipindi hiki kigumu. bwana ametoa, na sasa ametwaa
     
  10. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #10
    Oct 20, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,794
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    In life sometimes tunapitia changamoto ngumu sana.. Hii ni mojawapo lakin hakuna jinsi zaidi ya kusonga mbele... Yap wanawake tunawazingua nao wanatuzingua but washkaji tuheshimu sana mwanamke anae kubebea mimba, just show her some love and respect hata kama ni bahati mbaya kumpa mimba... Wanapitia changamoto kubwa during deliveries na kwingineko.. Nilikuwa nimemchunia sweet hert but ngoja ni m call afurahi
     
  11. m

    mwacheni77 JF-Expert Member

    #11
    Oct 21, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 742
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Pole sana kaka umepitia experience ngumu sana but ndio mipango ya mwenyez mungu,anatoa na kutwaa
     
  12. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #12
    Oct 21, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,377
    Trophy Points: 280
    Duuuh pole sana pingu!
     
  13. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #13
    Oct 21, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Imeniuma sn na kunikumbusha nilivyonusurika kufa na mwanangu,Mama na mtoto wameteseka mateso makuu hadi umauti ulipowafika, PUNZIKENI KWA AMANI WAPENDWA
     
  14. Tigga Mumba

    Tigga Mumba JF-Expert Member

    #14
    Oct 21, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    My sweetheart mjamzito hapa anatapika balaa. Nilikua naona anajifanyisha... Dah nimeenda kumpa busu fasta baada ya kusoma hii
     
  15. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #15
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,147
    Likes Received: 635
    Trophy Points: 280
    pole pingu
     
  16. TOFU

    TOFU JF-Expert Member

    #16
    Oct 22, 2012
    Joined: Aug 26, 2012
    Messages: 416
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    R i P mama na mwana...
    Dah inauma...!
     
  17. dunia tunapita

    dunia tunapita JF-Expert Member

    #17
    Oct 23, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    O.M.G!!!!! pole kwa msiba mzito Pingu!
     
Loading...