Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msanii wa JF tunahitaji maelezo ya kina hapa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by NGULI, Aug 20, 2010.

  1. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #1
    Aug 20, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135




    Msanii heshima mbele nakuomba kwa heshima na taathima ufafanue kwa vipi hatujatapeliwa na ilihali umemsikia hata mkuu wa wila ya mkuranga na wenyeviti wa mtaa wakikanusha maeneo ya wazi eneo la mkuranga? wanadai yaliyoko yamejaa na sisi hela zetu tayari mmekula?
     
  2. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #2
    Aug 20, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Risiti zinaonyesha tsh 4000/= gharama za usafiri hadi mkuranga, tsh 4000/= gharama za kupima kiwanja na tsh 45,000/= ada ya uanachama kwa miaka mitatu.sasa wasanii wanadai nini, labda hio tsh 4000/= ya kupima viwanja ambavyo ni hewa.bongo dar ya dude hii, hata dude mwenyewe kaliwa.big up mwenyekiti wa wasanii.
     
  3. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #3
    Aug 20, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kweli wewe Tonge tena lisilo na mchuzi huwezi kujibu ka chizi
     
  4. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #4
    Aug 20, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Ha ha ha yamewakuta ya DECI?
     
  5. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #5
    Aug 20, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Msanii aliwapiga usanii! Hawezi kuja hapa mzee anatumbua pesa za wasanii kisanii!
     
  6. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #6
    Aug 20, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kweli mkuu inatuuma sana wengine wetu ni wanafunzi bagamoyo chuo cha sanaa wametumia ka pocket money kununua viwanja kumbe fake na kuna huyo member hapo juu kumbe anahusika inatuuma sana mkuu ila tufanyeje? wametupa hadi vedocument fake . Hata Ephraim Kibonde wa clouds fm yamemkuta sema anaogopa kusema.
     
  7. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #7
    Aug 20, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Tena alisema tu MP tukikwama kumbe tuna PM account zetu. ila kuna watu wana dhambi hata sisi jamani wanatuibia kazi zetu wanaiba inauma sana
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    Aug 20, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Mtu anaitwa msanii wewe unacheza naye dili....lazima msanii akupige usanii kama msanii kisanii
     
  9. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #9
    Aug 20, 2010
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ...ardhi ya nani sasa hivi inapatikana kwa Tshs 50,000? watu bana?
     
  10. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #10
    Aug 20, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,727
    Trophy Points: 280
    Mi ndo napowashangaa wadanganyika!!
     
  11. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #11
    Aug 20, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Jina tu linaonyesha yeye ni msanii shauri yenu.
    Bora mnegejenga heshima Bar tu.
     
  12. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #12
    Aug 20, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,458
    Likes Received: 796
    Trophy Points: 280
    Hii sio hoja ya kuchukua airtime kwenye radio.

    Mmetapaliwa kalaki tu mnapiga mayowe. Sisi tuliotapeliwa mamilioni kwenye NICOL mbona hatupigi kelele, mnakutaka kukasulubisha kasangara ka Mkuranga kwasababu sio kaselebriti.

    Mbona masangara ya NICOL hamuyaongelei?

    Ivi hao wasanii wangekua wa sumbawanga kungekua thread zaidi ya tatu humu?
    Hao vuvuzela wa clouds wangesikia waliotapeliwa ni wanakijiji wa tandahimba, wangetumia zaidi ya 45min free airtime kuzungumzia hiyo ishu kama walivyofanya.
    Msiwe na double std. Tanzania si Dar pekee.
     
  13. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #13
    Aug 20, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    poleni, kweli mmeingizwa mkenge...
     
  14. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #14
    Aug 20, 2010
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,008
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    Tatizo tunapenda mno 'dezo'!​
     
  15. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #15
    Aug 20, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Bora ningesikiliza ule ushauri wako
     
  16. M

    MathewMssw Member

    #16
    Aug 20, 2010
    Joined: Mar 27, 2009
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Invisible tafadhali usinikumbushe machungu! chonde chonde
     
  17. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #17
    Aug 20, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Nimesikia watu wakijadili hili sakata lakini kimzaha zaidi ati " walitaka kuanzisha kijiji cha wasanii cha nini wakati tuna nchi nzima ya wasanii, na kila mtu ni msanii?" Nilicheka siyo kwa kufurahi bali kwa kushangaa namna tunavyochukulia kila kitu kimzahamzaha.
    Inasikitisha kweli kuona utapeli ukizagaa kila kona.Inatuonyesha kuwa utawala wa sheria bado ni ndoto.
     
Loading...