Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msanii wa hip hop marufuku Srilanka

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kilimasera, Mar 25, 2010.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    Mar 25, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Serikali ya Sri Lanka imempiga marufuku mwanamuziki wa kimataifa kutoka Marekani, Akon, kuingia nchini humo kufuatia maandamano yanayopinga kanda yake ya video inayoonekana kukejeli dini ya Budha.
    Mwanamziki huyo mzaliwa wa Senegal alitarajiwa kuandaa tamasha lake kubwa mjini Colombo mwezi Aprili.

    Video hio ya wimbo , Sexy Bitch, inaonyesha watu waliokusanyika karibu na bwawa la kuogelea kwa karamu maalum nyuma yake ikionekana sanamu ya Buddha .

    Taarifa ya serikali ya Sri Lankan imesema kuchanganya sanamu hiyo ya Buddha pamoja na wanawake waliovalia mavazi yasio na sitara kumewasikitisha wafuasi wa Buddha kila mahali kwa hiyo maombi ya Akon ya kupewa visa hayatakubaliwa.

    Zaiara yake ambayo ilitumainiwa ingewavutia mashabiki kutoka nchi nyingine za Asia imekwishazusha mgogoro mkali. Kundi la watawa wa kihafidhina limesema video za Akon hazifai kwa nchi yenye wafuasi wengi wa Budha kwa sababu inachochea hisia za ngono.

    Mnamo siku ya Jumaatatu takriban watu 200 waliyashambulia kwa mawe na chupa makao ya kampuni moja iliyohusika na kuitangaza ziara ya Akon.

    Akon amesema yeye ni mtu wa kidini ambaye kamwe hatathubutu kukashifu imani ya kidini ya mtu yeyote.
     
  2. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hii kali.
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Mar 25, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,245
    Likes Received: 5,543
    Trophy Points: 280
    Kazi ipo.
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Mar 25, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Duuh kweli kazi ipo
     
  5. kisasangwe

    kisasangwe JF-Expert Member

    #5
    Mar 25, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 294
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    bora kidogo tusikie na ukali wa mabudha, bado wahindu manake kila siku ni ukristo na uislam tuu ndo nawasikia wakitaka kuonyesha machungu, afu wakimaliza hao tusikie na dini zetu za asili (kiafrica) zikicharuka kua wakuja (wazungu,waarabu na wahindi ) wametutawanya na kuvuruga dini zetu. mmmmh hapo patakua pazuri zaidi. ila najiuliza ikiwa wapo waafrica ambao tutakua tayari kwa hili........
     
Loading...