Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msanii wa bongo movezz abaka na kulawiti

Discussion in 'Celebrities Forum' started by gwambali, May 11, 2012.

  1. g

    gwambali JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 227
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Juzi nimesikia habari kwenye kipindi cha heka heka kinachoongozwa na mtangazaji gea habibu kwamba kuna msanii kabaka na kumlawiti msanii mwenzie ama kweli tutackia mengi mwaka huu na maovu yao,,,mwenye updates kamili atushushie mapicha tumjue plzzzz
     
  2. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    wewe uliyesikia kwa masikio yakn hujamtaja muhusika unataka updates kutoka kwa nani? ELEZA KI2 KAMILI
     
  3. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    udaku kama kawaida, sasa umesikia hujapata info za kutosha unakuja kupayuka hapa....argggggghhhh
     
  4. p

    percy justine New Member

    #4
    May 11, 2012
    Joined: May 9, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acheni udaku unauhakika na uyasemayo .... ivi jamani mnamchukuliaje obama na kauli yake ya ndoa za jinsia moja .. mi naona anataka kjfeva shoga nn hata wananch wake wanapnga kutogtambua bwana kwel mtihan jaman!! Npen vwz zenu !! Alafu vp kuhusu kesi ya mtoto lulu inaendeleaje sajuki je
     
  5. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #5
    May 11, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    naomba kumtetea gwambali,

    mimi pia nilisikia kwenye hekaheka

    clouds fm ila Gea hakumtaja mbakaji wala

    mlawitiwa
     
  6. g

    gwambali JF-Expert Member

    #6
    May 11, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 227
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Co umbeya n habari ya kweli kabisa na hivi leo kapandishwa kizimbani,,,,ameshirikishwa kwenye filamu ya kijiji cha tambua....fanya research na kama umbea wewe ndo unaongoza
     
  7. g

    gwambali JF-Expert Member

    #7
    May 11, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 227
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Asante kwa kunisadia ila leo wamemtaja sema jina lake cjalipata kidogo
     
  8. g

    gwambali JF-Expert Member

    #8
    May 11, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 227
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    C o lazima kuchangia unaweza kupita tu
     
  9. g

    gwambali JF-Expert Member

    #9
    May 11, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 227
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Sajuki amepona na lulu kaachiwa huru baada ya kuonwa hana hatia
     
  10. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #10
    May 11, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,533
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Mkinipenda, mtazishika amri
    zangu.
    Yohana 14:15
     
  11. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #11
    May 11, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,625
    Trophy Points: 280
    Thread za namna hii zina lengo la kuwatafutia watu ban kama utamjibu anavyostahili kujibiwa.
    Nilikuwepo.
     
Loading...