Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msanii wa bongo fleva anatafutwa kwa kuiba simu gesti

Discussion in 'Celebrities Forum' started by mopaozi, Mar 29, 2012.

  1. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Msanii mkubwa maarufu mwenye jina katika bongo fleva O-ten ametuhumiwa kuiba simu alipokuwa kwenye show Geita amehojiwa mchana huu katika redio makini clouds fm amekiri kuchukua simu hiyo nokia tochi iliyokuwa ya dada wa gesti kwa madai kuwa hajalipwa na promota.na amedai kuwa hata wakienda polisi atawashinda kesi
     
  2. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180


    Bila shaka huyo msanii ana mtindio wa Ubongo!!!!!!!!!!!!!!!!!!

    Sasa huyo muhudumu wa gest ndiye Promoter wake??? Kwa nini asiibe simu ya huyo aliyempa kazi ya kuimba na badala yakekumuibia musichana wajameni!!!!!!!!!!!!!!

    Tena simu yenyewe NOKIA ya tochi, hana hata aibu kidogo.




    MIZAMBWA
    NABII MTARAJIWA!!!
     
  3. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #3
    Mar 29, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Haya Maisha haya, kwa muelekeo huu! sis muda mrefu tutageuzana!
     
  4. Ngongoseke

    Ngongoseke JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 3,212
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Huyu jamaa si ndio alitoa enzi za mwalimu ka songi kake kanaitwa nicheki,ndani ya ka songi kuna majisifa sana'sasa kweli kaiba kinokia cha tochi,au blackbery torch?
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,313
    Likes Received: 3,111
    Trophy Points: 280
    huyo mdada wa gesti ndo aliyemuita kufanya show?
     
  6. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #6
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Jamaa alikuwa akiongea kama anabana pua hv maana yake nn?!!
     
  7. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #7
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,173
    Likes Received: 3,435
    Trophy Points: 280
    tochi au torch.?
     
  8. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #8
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Huyo msanii kachoka kufikiri na kachoka mawazo. Mhudumu wa guest ndo promota?
     
  9. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #9
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    We kiazi nn nokia tochi na siyo bb tourch mhudumu gesti wilaya Geita anatokana wp na bb tourch!!
     
  10. e

    evvy Senior Member

    #10
    Mar 29, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jinga kabisaaaaaaaa!....
     
  11. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #11
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hebu nichekiii ninavyong'aaaraaa X2 nicheki nipo masaki na watoto wa kishua ,,,nicheki nina mapene kibao,magari na warembo kibao,,,, dah mbwembwe zote hizi kumbe jizi la kisimu cha nokia ya tochi!!
     
  12. RICH OIL SHEIKH

    RICH OIL SHEIKH JF-Expert Member

    #12
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nokia ya tochi mkononi used 15,000/= kuishiwa kwingine bana!
     
  13. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #13
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,173
    Likes Received: 3,435
    Trophy Points: 280
    mkuu kuwa mstarabu sio lazima ujibu kila swali....ficha upumbavu wako...........!
     
  14. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #14
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,997
    Likes Received: 844
    Trophy Points: 280
    Hii habari nona kama vile haijakaa sawa...isije kuwa ni 'siasa' za maji taka tu!
     
  15. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #15
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kwani huwa wanalipwa kiasi gani kwenye onyesho kama hilo?

    Labda hakulipwa kiasi alichotaka so akaamuwa kujazia na hiyo tochi?

    Otherwise kama ni kweli hajalipwa, basi promota akisema ngoma droo atakubali?

    Duh!
     
  16. Mshuza2

    Mshuza2 JF-Expert Member

    #16
    Mar 30, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,615
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Maisha magumu jamani! ila hakutumia busara kudai haki yake! jamaa kafulia kiasi hiki! KUTOJIPANGA!
     
  17. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #17
    May 21, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    vipi any updates amelipa au?
     
  18. bona

    bona JF-Expert Member

    #18
    May 21, 2012
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 3,668
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    inamaana hakupewa advance? anaonekana ni msanii wa kima cha chini sana kama hana hata pesa ya nauli ya kurudi zake dar au si angeenda kituo cha polisi na mkataba alioingia na huyo jamaa ili sheria ichukua mkondo wake?
     
  19. m

    muleba Member

    #19
    May 21, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    me nikisikiaga ishu ya hivi huwa nafurahi sana mana najua c muda mrefu wasanii wengine nao wanaojifanya kuwa wapo juu kwa kufuja vijisent wanavyopata watakuwa hivi c muda mrefu, NICHEKI HADI SIMU YA NOKIA TOCHI DAAAAAHHH HII NOMA
     
  20. Crucial Man

    Crucial Man JF-Expert Member

    #20
    May 21, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 3,027
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    hapo kuna jambo,simu ilikuwa wapi wakati anaibiwa,alijuaje kama oten ndio kaiiba?huyu dada anamausiano na huyo promoter? Asije akawa aliliwa bure na ten,kaamua kumpakazia tu.mwaga mboga nimwage ugali.
     
Loading...