Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msanii wa bongo flavor timbulo anacopy nyimbo za x-maleya wasanii wa camroon

Discussion in 'Celebrities Forum' started by King Kong III, Feb 5, 2012.

  1. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #1
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 547
    Trophy Points: 280
    Ebu Sikiliza hizi nyimbo kwanza:

    Timbulo-Domo Langu Zito


    x-maleya--Yelele(Domo langu zito remix)


    Timbulo-Wa leo wa kesho


    x-maleya--Tchokolo(wa leo wa kesho remix)


    My Take:Wasanii umizeni kichwa mtakuja kuwa sued na hela hamna,hamkumbuki TID na Jamaa yule wa Nyota yako wa Comoro?

    Ukiangalia kwenye youtube x-maleya wali-upload wimbo Mwezi wa 4 2009 kipindi hicho dogo nadhani analima viazi gairo hata DSM hakujui.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,802
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    dah huyu mwalimu mwenzetu kumbe hamna kitu anapiga chabo nyimbo za watu shame
     
  3. Yona Edson

    Yona Edson JF-Expert Member

    #3
    Feb 5, 2012
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 1,540
    Likes Received: 526
    Trophy Points: 280
    Kumbe namm naweza kuwa msanii
     
  4. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #4
    Feb 5, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Looh jamaa feki kumbe
     
  5. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #5
    Feb 5, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,664
    Likes Received: 999
    Trophy Points: 280
    ni mwalimu??
     
  6. m

    mwabaluhi JF-Expert Member

    #6
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 16, 2010
    Messages: 560
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    That's very disappointing aisee, yaani dogo kaweka maneno ya kiswahili tu basi, ni wizi kama TID alioufanya kipindi kile, shame on u mwalimu timbulo
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 547
    Trophy Points: 280
    Yani mkuu edson unaweza kabisa kwa style hii unatumia beat,melody yani anabadili lugha tu ngoja namie niingie youtube nitafute nyimbo za kukopy za wanigeria
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 547
    Trophy Points: 280
    Ni mwalimu by professional na amefundisha kabisa,sema akaacha baada ya kugundua unaweza ukatoka kwa kucopy paste nyimbo za watu
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 547
    Trophy Points: 280
    Ni zaidi ya feki amekopy nyimbo mbili kwa wasanii walewale,wkt wenzake wanakopy mara moja tu,nadhani baada ya kufanya vizuri domo langu zito akaona ngoja aibe wimbo mwingine,100% jamaa si msanii ni photocopy ya msanii
     
  10. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #10
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 547
    Trophy Points: 280
    Kajiabisha sana,na usikute akiojiwa redion atakwambia yeye ajui ni idea yake tu sema zimefanana lakini 2times?? Kufanana idea nakubali kama vile Fa na jaymo(nataka demu na mimi na mabinti dam dam,melody tofauti na beat tofauti),sasa huyu mwalimu timbulo kila kitu kacopy
     
  11. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #11
    Feb 5, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    duh jamaa ni mwalimu??hapa sasa napata picha kwa nini taifa linapoteza dira..
    Ila ndio tabia za walimu kuvamia fani za watu siunamuona ata Roma anavyopigapiga makelele.
     
  12. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #12
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 547
    Trophy Points: 280
    Haaaaaaaaaa Teacher amegelezea
     
  13. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #13
    Feb 5, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,994
    Likes Received: 1,906
    Trophy Points: 280
    kamanda umemuumbua jamaa!! Au wewe producer wake mmedhulumiana mshiko?
     
  14. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #14
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 547
    Trophy Points: 280
    Hapana mkuu me si producer kabisa na hata sijui kucheza na fruit loop,ila hii issue kuna watu wameibua na mie nikaona nishee na JF
     
  15. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #15
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Halafu kuna mijinga hapa inayo sisitiza tuwaenzi wasanii uchwara wa bongo.
    huyu jamaa afungwe gerezani kwa wizi.
    sasa unakuta mwenzie katumia vyombo halisi halafu yeye kaiga kutumia beats zao za kitoto!
     
  16. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #16
    Feb 5, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Shingongo haijamfikia habari hii...
     
  17. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #17
    Feb 5, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Taratibu jamani......
    Mwancheni dogo naye atusue. Maadamu remix zake zinabamba, sioni shida. Hata MwanaFA walisema anatafsiri nyimbo za Fedrostar, lakini tunaona hadi leo ni mkali. Hata T.I.D kwenye Nyota Yako tunajua ilikuwaje.

    Lakini mbona kucopy nyimbo hata mamtoni kupo, tumesahau mkasa wa Haiti, akina Jimmy Fox, Wyclif Jean, Lionel Richie na wenzake akina Celin Deon wameimba wimbo wao. Na ktk kundi kubwa lote ni Lionel Richie pekee aliyekuwa kwenye original version ya wimbo ule.

    Mbona tunawabania madogo, au tunataka waingie vichochoroni wakafanye ujasiriamali wa roba za mbao? Let's be serious. Mi dogo namkubali.
     
  18. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #18
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ili kwamba ajue amepata kampani? maana na yeye ni mtaalamu wa ku copy sinema za kinaijeria na kuzigeuza hadithi za vipeperushi vyake vinavyosomwa na mahausigeli
     
  19. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #19
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ushahidi Plz,Mx

    U
     
  20. s

    shosti JF-Expert Member

    #20
    Feb 5, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Tim kaadhirika....
     
Loading...