Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msanii utamjua tu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mlangaja, Mar 13, 2011.

  1. Mlangaja

    Mlangaja JF-Expert Member

    #1
    Mar 13, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Picha hii inaonesha wazi tofauti katika ya kiongozi na bwenyenye. [​IMG]
     
  2. Mlangaja

    Mlangaja JF-Expert Member

    #2
    Mar 13, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Tuliwahi kuwa na kiongozi ila kwa sasa tuna mabwenyeye tu. Msaniiutamjuatu.JPG
     
  3. D

    Dezidel Member

    #3
    Mar 13, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anahisi watanzania tuko mazuzu kivile. Afadhali aendelee kuuchapa usingizi ikulu.:lol:
     
  4. Mlangaja

    Mlangaja JF-Expert Member

    #4
    Mar 13, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Hawezi kukundua kwamba sisi si mazuzu kwa sababu hata baba wa taifa aliwahi kusema bado ni kijana. Sitiari hii ina maana sana. Sentensi hii kiisimu inaweza kuchambuliwa hivi.
    1. Kijana ana uelewa mdogo ukilinganisha na mtu mzima.
    2. Kija mara nyingi anakurupuka.
    3. Kijana hawezi kuongoza kwani hana uzoefu
    4. Kijana anapenda kujirusha.
    5. Mara nyingi kijana hakubali kukosolewa.
    6. Kijana habebi majukumu sawa sawa.
    n.k
     
  5. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #5
    Mar 13, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mbona kama mmoja ktk hao wawili anaogopa kucharazwa bakora! hheheheh! amekaa kimachalemachale loooll!
     
  6. k

    kasimba123 JF-Expert Member

    #6
    Mar 13, 2011
    Joined: Apr 18, 2010
    Messages: 1,160
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    huyu ndiye aliyekaa chini kwenye vumbi wakati wa kampeni kweli au naota kweli msanii ni msaani ndio maana kafungua JK Jazz Band na wanamuzi wake wako kwenye baraza lake la mawaziri
     
  7. Goldman

    Goldman JF-Expert Member

    #7
    Mar 14, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 929
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 80
    Hatuna rais bali ni usanii mtupu, halaf anataka kujifananisha na Nyerere!
     
  8. Bless the 12

    Bless the 12 Member

    #8
    Mar 14, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 61
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Uko sahihi, SASA HIVI WANAOGOPA KUCHAFUA HATA NGUO ZAO TU, JE IWEJE MASLAHI YA NCHI NA WANANCHI?
     
  9. Mlangaja

    Mlangaja JF-Expert Member

    #9
    Mar 14, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Ole wao wanaowabebesha watu mizigo ambayo wao hawaigusi hata kwa vyanda vyao.
     
Loading...