Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msanii sumalii afiwa na mama yake mzazi.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by OMUSILANGA, Apr 17, 2012.

  1. O

    OMUSILANGA JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 384
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndiyo wakuu! Kwa habari nilizo pata now ni kuwa Msnii wa bongo flava, Sumalii a.k.a Mzee wa hakunaga amefiwa na mama mzazi hospital ya Taifa mhimbili baada ya kusumbuliwa na ugonjwa wa kiharusi. Source- Radio cloudz news.
     
  2. t

    thandiswa Member

    #2
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Masikini Lee,nampa pole za dhati maana ni kati ya wasanii ninaowakubali. Mungu ampe moyo wa uvumilivu katika kipindi hiki kigumu. Roho ya marehemu ilale mahali pema peponi amen.
     
  3. TWIZAMALLYA

    TWIZAMALLYA JF-Expert Member

    #3
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 399
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wasanii tushirikiane kwa hili
     
  4. salito

    salito JF-Expert Member

    #4
    Apr 17, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,090
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    wewe ni msanii wa nini??jitaje angalau tukujue kioo chetu cha jamii
     
Loading...