Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msanii "Sam Wa Ukweli " UMEJIAIBISHA

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Kalulu Metusela, Jul 18, 2012.

  1. K

    Kalulu Metusela Member

    #1
    Jul 18, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 78
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuna mambo mengine huwa tunayachukulia poa ila yana umuhimu sana wa kuyazingatia. wasanii wetu inabidi wajipange tena sana., Jana ndani ya HotMix show ya EATV walikuwa na msanii anayeitwa sam wa ukweli, ambapo "according to him" ilikuwa ni birthday yake hiyo jana., alipoulizwa kazaliwa mwaka gani akajibu "kati ya mwaka 1985 au 1986".., yeye hana uhakika anayejua vizuri ni mama yake atamuuliza... SERIOUSLYYYY......????? kweli nimeshindwa kumuelewa mtu mzima kama huyu bado anategemea kumuuliza mama yake mwaka aliozaliwa., Tena akisema bila uoga ndani ya live show.siku zote alikuwa wapi.? much or less yeye ni public figure... ni aibu kwa kweli...,
     
  2. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    duh huyo ndio kilaza kama sio mbumbumbu!
     
  3. K

    Kalulu Metusela Member

    #3
    Jul 18, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 78
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nahisi hapo bado umempendelea., sijui hata aitwe jina gani ndo litamfaa
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Ni zoba la mazoba.
     
  5. K

    Kalulu Metusela Member

    #5
    Jul 18, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 78
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hahaaha.. hivi jamaa elimu ni level gani..?
     
  6. Kibwebwe

    Kibwebwe JF-Expert Member

    #6
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 787
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Yule ni yai tu
     
  7. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #7
    Jul 18, 2012
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Aisee! hii maana imebadilika kumbe?
     
  8. TheChoji

    TheChoji JF-Expert Member

    #8
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 609
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Ukiona hivyo ujue ni wa 1980. Anazuga tu..
     
  9. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #9
    Jul 18, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    mpuuzi
     
  10. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #10
    Jul 18, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,376
    Trophy Points: 280
    Kichwa kibovu!
     
  11. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #11
    Jul 19, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    B.A Edu
     
  12. WANGU MTENZI

    WANGU MTENZI Member

    #12
    Jul 19, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lo!eti 'sam wa ukweli'sasa huo ni kweli upi..huyo bado amelala,maana angekua macho kiukweli angejua siku na mwaka wa kuzaliwa.msimuamshe kabisa..aibu kwake!
     
  13. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #13
    Jul 19, 2012
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    zipo kali lakini hii ni kali zaidi..
     
  14. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #14
    Jul 20, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,009
    Likes Received: 1,954
    Trophy Points: 280
    Wasanii wetu hata Mega superstars hawajui kuzungumza na vyombo vya habari.wanaongea tu kama wapo kwenye chobingo zao za bangi!
     
  15. K

    Kalulu Metusela Member

    #15
    Jul 20, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 78
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Atakuwa kapendelewa hiyo.,
     
  16. K

    Kalulu Metusela Member

    #16
    Jul 20, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 78
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Umeona eeh? Kwangu nadhani itakuwa funga mwaka
     
  17. K

    Kalulu Metusela Member

    #17
    Jul 20, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 78
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Public figure ni a well-known or notable person; labda kama kwenye hiyo maana sam wa ukweli haingii
     
  18. Mshuza2

    Mshuza2 JF-Expert Member

    #18
    Jul 20, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,615
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Tatizo tukiwaambia ukweli wanaona tunawafuatilia! Ila ki ukweli wasanii wetu bado hawajaweza kuongea kwenye media.Na tatizo kubwa ni shule hawana.inawezekana vipi asijue hata mwaka aliozaliwa.
     
Loading...