Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msanii Roma Mkatoliki anatumiwa na CHADEMA ktk majukwaa ya burudani kuiponda serikali

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mr Emmy, Jul 1, 2012.

  1. M

    Mr Emmy JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,129
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Nimekuwa nikifatilia matamasha makubwa ya burudani hapa nchini yanayohucsha wasanii wa Hip Pop nakugundua kuwa msanii Roma Mkatoliki hugeuza jukwaa la burudani kuwa jukwa la siasa kwa kutoa mistari inayoamsha hasira za mashabiki dhidi ya serikali.
    leo nikiwa ktk viwanja vya fukwe za coco beach ktk tamasha la Tigo msanii huyo alihamasisha maelfu ya mashabiki waliojitokeza kuonesha ishara ya vidole viwili na tamasha kugeuka kuwa kama mkutano wa chadema, hakika hali ilinichukiza sana kwani audience yote ililipuka kwa mayowe baada ya kutolewa mistari iliyochochea chuki dhidi ya serikali na vyombo vya dola kama police. Picha za tukio hilo nitazitupia badae.
    Mytake serikali sasa inayowajibu wa kutunga sheria kali ili kuwadhibiti wasanii kama Roma mkatoliki ambao wanageuza majukwaa ya burudani kuwa majukwaa ya siasa kwani hali hiyo inaweza leta uvunjifu wa amani kwani ktk matamasha ya burudani wanahudhuria mashabiki wenye itikadi mbalimbali ya vyama vya siasa.
     
  2. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Vipi radio imani na tv imani inadumisha amani nchini
     
  3. DCONSCIOUS

    DCONSCIOUS JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,272
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Sirudishi kadi ya chama ka Nakaya.......
     
  4. patriq

    patriq Senior Member

    #4
    Jul 1, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 142
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mr emmy = radio imani = imani tv = boko haram = nk
     
  5. M

    Molemo JF-Expert Member

    #5
    Jul 1, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Vipi An_nuur na Radio IMani?
     
  6. T

    The tourist Member

    #6
    Jul 1, 2012
    Joined: May 15, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwambie cku Chege au Temba naye Siku 1 aseme CCM hoyee kwenye show halafu aone ktakachompata
     
  7. KIMBURU

    KIMBURU JF-Expert Member

    #7
    Jul 1, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 209
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Orijino Comed, Marlaw, Tip top connection, Dimond e.t.c. wanatumiwa na nani? Uwe unajipa muda angalau dakika moja ya kushirikisha ubongo kabla ya kuweka post yako jamvini.
     
  8. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #8
    Jul 1, 2012
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Acha serikali dhaifu ya wahuni wanaoteka na kuua watu iumbuliwe. Just matter of time, 2015 si mbali.
     
  9. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #9
    Jul 1, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole kwa kukosa akili!!! ujui siku hizi ukitamka ccm watu wanakasirika?! Bora utaje cdm watu watakuelewa lakini ukisema ccm watu wananuna! Ccm inanuka rusha! UNAONEKANA UNA AKILI YA (MAITI!!!)
     
  10. M

    Masanga Member

    #10
    Jul 1, 2012
    Joined: May 11, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    fikira dhaifu
     
  11. L

    Luiz JF-Expert Member

    #11
    Jul 1, 2012
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona huku kilombelo mabalozi wa ccm wanapita kila nyumba kuwa wanachama wa ccm wasio na kadi na wenye kadi tukutane shule ya msingi tugawane mahindi ya msaada je? Huku ni sikuatalisha amani kwa watu ambao wenye vyama vingine.
     
  12. M

    Mr Emmy JF-Expert Member

    #12
    Jul 1, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,129
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    hawa hutumiwa na ccm ktk mikutano ya chama nahawafanyi hivyo katika matamasha ya public kama alivyofanya Roma ktk tamasha la Tigo coco beach
     
  13. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #13
    Jul 1, 2012
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,561
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    kunya aje kuku..akinya bata kaharisha!! Wapo wasanii kibaaao wanaisifia serikali na CCM so nenda huko ukaburudishe masaburi yako!! Nyie ndio bado hadi leo hamjaamini kama tupo kwenye multiparty system. Nenda kwa Marlaw, Ze Comedy, TOT nk.
     
  14. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #14
    Jul 1, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Huyu dogo kesi yake iliishiaga wapi ya kutumia jina ovyo la rahisi
     
  15. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #15
    Jul 1, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,750
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    Haya na mm nampa mistari ya Kurap huyo Roma Mkatliki
    Ufikapo maeneo ya Victoria hadi Mwenge Utafunikwa soksi nyeusi
    Utapelekwa hadi Mabwepande na gari nyeusi
    Utavuliwa @@@..mistari inakata
     
  16. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #16
    Jul 1, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Mkuu naona unamwaga pumba kama Chadema-Kata.
     
  17. S

    Shelisheli Senior Member

    #17
    Jul 1, 2012
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Funny, inamaanisha mpaka nyie wenye itikadi tofauti za kisiasa mlinyoosha vidole?
     
  18. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #18
    Jul 1, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hoja dhaifu,mawazo dhaifu mtakimbia kivuli chenu mpaka lini?ebu tumikie wananchi hizi sarakasi mnazoruka hazitawasaidia
     
  19. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #19
    Jul 1, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Wewe ni wa dunia gani?
    Roma ni msanii na kazi kubwa ya sana ni kuelimisha jamii
    na yeye kama mtanzania ana haki kutoa maoni kwa anayoyaona
    Wanapoimba kina marlaw, Hadija kopa na wengine huwa unaumia hivi???
    Acha ujinga wewe
     
  20. nuraj

    nuraj JF-Expert Member

    #20
    Jul 1, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 266
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 60
    Ha ha haaaaaaaaaaaaaaaa!!!
     
Loading...