Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msanii Rich one mbaroni kwa utapeli kwa kutumia jina la Ali Kiba

Discussion in 'Celebrities Forum' started by mtengwa, Apr 30, 2012.

  1. m

    mtengwa JF-Expert Member

    #1
    Apr 30, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,653
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Msanii x-member wa kundi la Tmk wanaume halisi Rich One, anashikiliwa katika kituo cha polisi cha Msimbazi kwa kosa la kutumia jina la Ali kiba kuwatapeli mapromota mbali mbali.

    Msanii huyo anadaiwa ku divert namba ya Ali Kiba na kupokea simu za mapromota mbali mbali na kukubaliana kufanya show na kupokea advance kwa kuwapa namba yake ya mpesa. Siku ya show promota anajikuta katika wakati mgumu baada ya kutokumuona Ali Kiba.
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Apr 30, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Akichezesha taya na watoto wa maghorofani aka mjengoni manager wa alikiba frank gonga aka frank machozi alisema kwamba wamemkamata msanii huyo kwa kutumia namba ya alikiba ku_book show na kutafuna mikwanja kwasasa yupo ubaoni akisubiri kupelekwa kwa pilato.
     
  3. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #3
    Apr 30, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,778
    Likes Received: 507
    Trophy Points: 280
    Huyu jamaa alishafulia siku nyingi sana!
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Apr 30, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    jamaa nimemkubali sana mbunifu kinoma.
     
  5. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #5
    Apr 30, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,855
    Likes Received: 5,247
    Trophy Points: 280
    souce: clouds fm
     
  6. bona

    bona JF-Expert Member

    #6
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 3,667
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    si utani ni kweli mshkaj kapiag iyo issue, ivi hawa wanamziki hawapatagi kipato cha kuwatosha au tamaa tu?
     
  7. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #7
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Mapromota gani washamba hivyo waache wapigwe bwana..Wasanii walivyo wasumbufu unawalipa kwa Mpesa bila hata kuandikishana mkataba hivi watu wengine wanaishi dunia gani ?
     
  8. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #8
    Apr 30, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Swali, vipi amedivert number za Ali Kiba, how is it possible?
     
  9. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #9
    Apr 30, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,635
    Likes Received: 1,223
    Trophy Points: 280
    Kama watu wana-burn CD halafu wanamuziki walalama,mbona nae kama ame-burn vile issue za mwenzake vile.
     
  10. Mandown

    Mandown JF-Expert Member

    #10
    May 5, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 1,565
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    it is possible kupitia mawakala wa tigo, na hasa unapo kuwa hutunzi namba yako ya siri kwenye tigo pesa
     
  11. Mkubwa ndevu

    Mkubwa ndevu JF-Expert Member

    #11
    May 7, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 684
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    huyu ndie aliyem2kana mkubwa fela baada kutoka tmk pole zake ss akaimbe ile nyimbo yk 2napokuwa maskani masela ha2na ki2 sisiiii
     
  12. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #12
    May 7, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ​nampongeza sana mbona mapromota nao wanawanyonya kwa sana?
     
  13. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #13
    May 7, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    maisha yanabana-wasanii wanaringa wakiwa juu-then wakshuka hata hela ya maji wanakosa
     
  14. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #14
    May 7, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Tanzania tulifanya kosa tangu tulipotengeneza jina la matapeli kuwa WASANII! Sasa wasanii wanganya usanii ule tulioutambua kama jina mbadala la usanii HALISI
     
  15. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #15
    May 7, 2012
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,570
    Likes Received: 1,878
    Trophy Points: 280
    Jamaa alikuwa anahojiwa na XXL Clouds FM leo
     
  16. serio

    serio JF-Expert Member

    #16
    May 7, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,283
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    maisha ya wasanii nayo jamani....... full kuunga unga
     
  17. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #17
    May 7, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    huyo promota mjinga. hivi hakukua na maandalizi kabla ya show?. hamna kitu kama hicho.
     
  18. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #18
    May 7, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,028
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Huyo Riche One ana ujanja wa kizamani huwezi kufanya utaperi kwa kutumia simu yako..njaa mbaya.
     
  19. c

    calvingyan Member

    #19
    May 8, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani nimemsahau huyo rich one...mwenye picha yake tafadhali...
     
Loading...