Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msanii nimpendae kutoka Afrika Mashariki

Discussion in 'Sports' started by DzeFF, Sep 18, 2012.

  1. D

    DzeFF Member

    #1
    Sep 18, 2012
    Joined: Sep 10, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Je, ni mwanamuziki ama msanii yupi kutoka afrika mashariki unayempenda zaidi? Toa sababu.
     
  2. sabasita

    sabasita JF-Expert Member

    #2
    Sep 18, 2012
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 1,497
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    kuna msanii anaitwa nape nnauye ni noma huyo..anaweza hata akapaka upepo rangi
     
  3. D

    DzeFF Member

    #3
    Sep 18, 2012
    Joined: Sep 10, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni mchoraji?
     
  4. sabasita

    sabasita JF-Expert Member

    #4
    Sep 18, 2012
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 1,497
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145

    ni con artist
     
  5. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #5
    Sep 18, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mie nampenda msanii aitwaye Jakaya Mrisho Kikwete. Napenda mavazi yake na wimbo wake maarufu wa maisha bora kwa wote. Napenda sinema yake ya Kilimo Kwanza huku nikivutiwa sana na mtindo wake wa matanuzi na kusaka umaarufu misibani. Ni msanii aliyebobea na mjasiriamali hasa nikikumbuka alivyoanzisha miradi kama EPA, Richmond na mingine mengi. Napenda staili yake ya kuigiza ambapo huwahusisha members wa familia yake hasa bi mkubwa. Pia napenda sana mipango yake ya Pwagu na Pwaguzi kuhusiana na hadhira yake. Ana mengi ya kupendwa kwayo.
     
  6. D

    DzeFF Member

    #6
    Sep 18, 2012
    Joined: Sep 10, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haha! sabasita sikujua kuwa con artist pia ni usanii. Ukitaka wasanii wengi kama hao, utawapata nigeria ama hapa kenya
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. D

    DzeFF Member

    #7
    Sep 18, 2012
    Joined: Sep 10, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyo jamaa kipaji anacho kweli. Kuna mwingine aitwaye yoweri museveni ame wahi toa wimbo pia uitwayo u want another rap
     
  8. sabasita

    sabasita JF-Expert Member

    #8
    Sep 18, 2012
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 1,497
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    kumbe uko kenya huyo ni jamaa wa CCm, he is a hopeless politician...google him
     
  9. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #9
    Sep 19, 2012
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. b

    bagamoyo JF-Expert Member

    #10
    Sep 19, 2012
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 3,096
    Likes Received: 736
    Trophy Points: 280
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #11
    Sep 19, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Prezzo!! Reason:Ana dough za kufa mtu.
     
  12. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #12
    Sep 19, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    nimeipenda hii mkuu! sijui tulitokana wapi na ******!!
     
  13. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #13
    Oct 2, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    MKW.ERE NI NOUMER ILE KINOUMER cacico. twajuta bibie na miaka ilobaki amalize msimu naona kama imebaki kumi!! Eti "MAISHA BORA KWA KILA MTANZANIA" Ptuuu! Khaaaa!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. shanature

    shanature JF-Expert Member

    #14
    Oct 6, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    mie nampenda msanii rosti tamu adimu.....anajua kucheza na refa pia anarafu hata cammera haziwezi kumuona uwanjani......mpishi wa mambo matamu anakula mwenyewe na kuwapaka wengine michuzi na shombo....verse zake ni toleo lijalo kila mara anaweza kutuchagulia na kutupangia maraisi wabunge,,,spika...na watu kama hao bila ya sisi kujua wala kuwazia,....msanii kelikweli karibia mechi kuisha huwa anaomba sub na kumwambia refa amechoka na formation anayochezesha n ya kiuchwara:A S 465:
     
  15. gwandumi

    gwandumi Senior Member

    #15
    May 14, 2013
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 144
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    mi nampenda msanii aitwae mzee wa upako ana hit song lake linaitwa watapambana lakini watashindwa..!
     
  16. n

    ndandawamalenja JF-Expert Member

    #16
    May 17, 2013
    Joined: Nov 1, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Umetisha. Basi atakuwa na kaka yake Nchemba!
     
  17. n

    ndandawamalenja JF-Expert Member

    #17
    May 17, 2013
    Joined: Nov 1, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Na aliyeanzisha thread atakuwa very disappointed. Sidhani kama kuna post iliyo-address post yake.
     
  18. nkowosi

    nkowosi JF-Expert Member

    #18
    May 17, 2013
    Joined: May 7, 2013
    Messages: 238
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Msaanii nimpendaye kinana mwimbo wake wa waiter ndovu nyingne bwana naupenda kwel
     
  19. gwandumi

    gwandumi Senior Member

    #19
    Jul 4, 2013
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 144
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    tatizo mwanzisha uzi ye mwenyewe hajasema anampenda msanii gani na kwa sababu gani!..kwa iyo kajidissapoint mwenyewe!
     
Loading...