Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msanii Naseeb Abdul (Diamond) aswekwa mahabusu kwa kupiga mwandishi wa habari

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Candid Scope, Jan 1, 2012.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Jan 1, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    [​IMG] [​IMG]

    Msanii Naseeb Abdul a.k.a Diamond akiwa chini ya ulinzi wa mashabiki uwanja wa Samora Iringa baada ya kushindwa kufanya show katika uwanja huo. Msanii huyo na wenzake wamekamatwa na polisi Iringa baada ya kumpiga na kuharibu vifaa vya kazi vya mmiliki wa mtandao wa Francis Godwin Mzee Wa Matukio Daima kama njia ya kupinga kuhojiwa na vyombo vya habari.

    Msanii Diamond ameruhusiwa kudhaminiwa leo majira ya saa 6 mchana na kuondoka kuelekea jijini Dar es Salaam kufanya uzinduzi wa Albamu yake,msanii huyo aliwekwa mahabusu ya kituo cha polisi mjini Iringa kwa tuhuma za kumpiga na kuharibu vitendea kazi vya mmiliki wa mtandao huu wawww.francisgodwin.blogspot.com uwanja wa Samora mjini Iringa
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Jan 1, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 23,809
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    For Promotional Use only
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Jan 1, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Akamwulize T.I.D
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Jan 1, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    to whom,blogowner au nasibu almasi
     
  5. N

    Neng'uli Senior Member

    #5
    Jan 1, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Use - less
    Unatangaza blog tuu huna lolote!
    Bush sheet!!!!!!!!!!!!1
     
  6. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #6
    Jan 1, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,095
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Stress za mwaka mpya.
     
  7. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #7
    Jan 1, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,015
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwa nini alitaka kufanya onyesho wakati anaumwa macho?
     
  8. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #8
    Jan 1, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,533
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Hawa wasanii uchwara wanakera sana!
     
  9. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #9
    Jan 1, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,096
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    huyo mwandishi nae ni mchovu, utapigwaje na huyo dogo!?
     
  10. D

    DOOKY JF-Expert Member

    #10
    Jan 1, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Pole sana mwandishi kwa kupigwa ndiyo wasanii wetu uswala ndivyo walivyo hawajui wanawekwa juu kwa nguvu za waandishi
     
  11. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #11
    Jan 1, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,015
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hata mi nashangaa... huyu mtu mwenyewe anaonekana amechokachoka tu... anakupigaje?
     
  12. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #12
    Jan 1, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,258
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Hii imetokea lini na kwanini iwekwe leo Januari mosi? Juzi usiku (tar 30 kuamkia tar 31) saa sita kasoro usiku Diamond alikuwa Live EATV akiwa na hard Mad (au man sina hakika na jina) wakizungumzia onesho la leo hii. Sasa huyu blogger atakuwa alikuwa na picha hizo before ijumaa lakini ameamua kutuwekea hapa leo Jpili kitu ambacho kimepitwa na wakati!
     
  13. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #13
    Jan 1, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    njaa mdau,njaa hyo
     
  14. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #14
    Jan 1, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    huyu nae amempiga mtu? au karateka? Au mwandishi nae anavunja biskuti kwa goti
     
  15. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #15
    Jan 1, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,147
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Dogo amejisahau sana, amuulize Mr. Nice saizi anatii matakwa ya Cameroon ili aishi mjini toka kwenye u SuperStar.
     
  16. paty

    paty JF-Expert Member

    #16
    Jan 1, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,166
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    jamaa alifulia balaa, uwanja ulikuwa na watu chini ya 100
     
  17. Vmark.

    Vmark. JF-Expert Member

    #17
    Jan 1, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Diamond? Is it authentic that he can beat somebody!? This is a paradox of the year!!
     
  18. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #18
    Jan 1, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    wam cameruni huko kabisa ashike adabu
     
  19. U

    Uswe JF-Expert Member

    #19
    Jan 1, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    kweli jamaa anatangaza tu hako kablog, hivi diamond anaweza kumpiga mtu kweli zaidi ya wema? au huo mwandishi ni binti?
     
  20. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #20
    Jan 1, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,496
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Umesomeka!
     
Loading...